Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Put me on your daily prayers marafiki

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MKATA KIU, Jun 26, 2012.

  1. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Heshima kwenu brothers, sisters and marafiki zangu wote wa MMU.

    Msaada wa maombi kidogo ni muhimu as nipo kwenye kipindi kigumu, b mkubwa anafanyiwa serious operation and by now nipo nae Apollo health city, India for her treatment.
    Nitashukuru sana kwa maombi yenu wadau
     
  2. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    May The Lord Jesus go with her the whole way...
     
  3. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Mungu awe nanyi mkata kiu
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mungu awe pamoja nanyi
    na uponyaji wake uende kutendeka kwa imani ..
    Amini katika yeye.
     
  5. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa Imani hiyo uliyoweka kwa Mungu Muumbaji wa mbingu na nchi, ni udhihirisho tosha kwamba unatambua nafasi na uwezo wa Mungu kwamba MADAKTARI hutibu lakini UPONYAJI hutoka kwa MUNGU. Kwa Imani hiyo hiyo na Maombi yetu sote, Mama yetu AMEPONA. Ubarikiwe, kwani JESUS SAVES!
    TELO.
     
  6. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,395
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    MWENYEZI Mungu akawe nanyi katika hayo in Jesus name Amen
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Pole sana, tutakukumbuka kwa maombi.

    Kumbuka Zab ya 118:17-19
    'Sitakufa bali nitaishi,
    Nami nitayasimulia matendo ya Bwana

    Bwana ameniadhibu sana
    Lakini hakuniacha nife

    Nifungulieni malango ya haki
    Nitaingia na kumshukuru Bwana

    Amen
     
  8. L

    Lady G JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu akatende muujiza juu yk kwa imani. Get well soon mrs mkata kiu
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    tuko pamoja....
     
  10. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pole sana Mkata Kiu
     
  11. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mungu awe nanyi katika kipindi hiki!
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mungu amtangulie bi mkubwa wetu mkuu.
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mwenyezi MUNGU atawatangulia, msiogope kwani hatowaacha peke yenu.

    Get Well Soon B Mkubwa
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mungu wa huruma na upendo, amjalie afya ya roho na mwili. Yesu alikufa msalabani ili sisi tupone ayachukue mateso na mahangaiko yake, ili aweze furahia utukufu wa Mungu mkuu. Mungu aliyewapa maarifa na ujuzi hao matabibu aende afanikishe uponyaji wake kupitia kwao. Na akupe nguvu na akuzidishie amani ya kumtegemea yeye siku zote; Amen!
     
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Mungu ambariki na kumpa nguvu na ujasiri wa kukabiliana na ugonjwa..Na amvushe katika hiki kipindi.

    AMEN
     
  16. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    M.Mungu awe pamoja nanyi na itendeke kazi ya mikono yake kupitia kwa wataalamu wanaomshighulikia.
     
  17. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yesu wa uponyaji awe nanyi!
     
  18. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mungu atamsimamia,operation itakwenda salama. Pole sana ndugu.
     
  19. S

    Starn JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mungu awalinde na kuwaongoza, Mungu akawape afaya njema na kuwatoa Appolo salama na kuwarudisha nyumbani. Mungu awabariki.
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,289
    Trophy Points: 280
    Bila shaka atapokea huponyaji.
     
Loading...