Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Push To Talk: MTAALAMU ANIFAFANULIE

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Given Edward, Oct 29, 2011.

  1. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Salam wakuu,
    Kuna hii feature inaitwa push to talk kwenye simu. Naomba maelezo, yasiwe ctrl+c na ctrl+v yaani copy na paste.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ptt ni feature maarufu katika two way radio communication.yaan one way voice traffic esp radio calls,.you push the switch and disable the receiving while ur ar transmitting.then once u release ndio unareceive ambacho the other end ana- PTT.Ipo katika simu lakini ni nework provider dependendant,kama hawajaweka basi inabaki fenicha
     
  3. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ahsante mkuu. Kwa hapa tz mitandao inayosupport ni ipi na ninawezaje kutumia PTT?
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    nadhani hamna!
     
  5. s

    sesemejr Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kuna software inapatikana kwenye os ya android so kama utakuwa na jamaa yako mwenye nayo wote mwaweza kuchat free na hiyo ptt
     
  6. C

    CONECTED GUY Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    /
    On addition u use tha same channel for tx na reception thats for radio comm
    on mobile we have two chnl for tx and rx I don have Idea kama its usefull
     
Loading...