Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pupy for sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kingtz, Jun 24, 2012.

  1. k

    kingtz Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nauza mtoto wa mbwa( pupy)
    Pupy breed : mchanganyiko wa germarn sephard na Goldenretriever
    pupy colour :white
    pupy age 78 days
    sex: female

    Kabila la mama germarn shephard black
    kabila la baba golgen retriever white
    bei ya pupy ni laki 450,000 / = tu.
    unaweza kuasiliana na mimi mwenyewe kwa no 0754479518
    picha inakuja soon
    hilo file pia lina picha for mo info you can contact
     

    Attached Files:

  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    weka picha mkuu!! pia bei haishuki mkuu?
     
  3. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    haya wapenda puppies,chotara huyo anauzwa!
     
  4. M

    Mfuatiliaji Senior Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 152
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    vijana wapenda mbwa kazi kwenu detail zote mmepewa picha na kila kitu .
    ila hio bei ni sawa kwa wataalamu wa mbwa????
     
  5. N

    Newvision JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bei kali!
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mmh! Ngoja nimuulize hawa mbwa wa jirani yangu (getini kwake kaandika MBWA WAKALI, Bisha Hodi) ni kabila gani, maana naona wanazunguka tu hapa mtaani, na usiku wanatusaidia kufukuza vibaka.
    Na hapo kwenye bei (450,000/=!!! kweli, hii si tgsD1!) anategua mabomu huyu, au anakamata wachawi???
     
  7. k

    kingtz Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mbwa wanatofauTIANA SANA HII JAMII NI NZURI SANA KWA KUWAFUNDISHA NA KUELEWA KWA HIO UKIWA NA JAMII HII HUNA WASIWASI WALIKUWA 7 AMEBAKIA HUYO TU.
     
  8. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du mbwa bei yake km ya ndama wa ng'ombe wa maziwa!

    huyu ukiwa nae hawezi geuka kuwa mbwa koko?
     
  9. M

    Mfuatiliaji Senior Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 152
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kunakipindi nilikuwa natafuta mbwa nikaenda kuulizia knyama pale victoria bei waliyo nipa wale vijana pale nilikoma
    mbwa koko wanasema laki mbili ukiuliza breed gani anakuambia wa kizungu
     
  10. by default

    by default JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu bei ni kubwa sana mbwa wa miezi miwili na siku 18 laki nne na nusu na kunyonya bado ajamaliza sasa ukimfuga kwa miezi 5 hadi 6 siutauza milioni.ushampatia chanjo au mbwa wako analo kadi la clinic usijekuta nawewe ni shanta coz hiyo bei ni mbwa wa miez zaidi ya 6
     
  11. R

    Richard Nguma Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nahitaji original kama hawa wa polisi
    German Shepard .tuwasiliane kamanda
    My email
    richardnguma@gmail.com
    U can text to me +15015451182 please
    I'm serious
     
  12. k

    kingtz Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mbwa amepatiwa njanyo yake ya kwanza ya pili bado hajapati la atapatiwa next week kama kama dakitari wake atakuwepo .

    kuhusu kadi usiwe na shaka anayo;
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    kaka namba za wapi hizi?
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    yuko wapi nije kumkagua?
     
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    I can get you a pure germany shepherd puppy for 350,000 tshs.
     
  16. k

    kingtz Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dar es salaam we can make arrangement
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    nipatie please.......must be female
     
  18. k

    kingtz Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mbwa kuanzia miezi miwili anaweza ishi bila kunyonya bila tatizo lolote huyo babayake nlimuagiza akiwa na siku 45 kama mwezi na nusu naameishi vizuri mpaka leo ana miaka 7 yenye stori nyingi nzuri na zakutisha kwa vibaka
     
  19. M

    Mfuatiliaji Senior Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 152
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mimininahitaji wa kiume puppy ukiwa naye naomba uni pm pamoja na bei yake
     
Loading...