Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Punyeto inanimaliza

Discussion in 'JF Doctor' started by faszar, Sep 10, 2012.

  1. faszar

    faszar Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni ushauri wenu wakuu, me ni kijana wa mika 20 sasa but nimeshndwa kutmza hata wiki bila ya kutopga punyeto. Nifanyeje ili niache hii tabia mbaya. Nisaidieni plz.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    tafuta GF hayo ndo mambo ya colleage boys
     
  3. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Lete Tundu yako nikukeep Bize nakuhakikishia hutathubutu tena iyo kitu,ni Pm tuwasiliane
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Ulaaniwe, ufe una faida gani duniani, uchafu mtupu! Ulaaniwe tena na tena, shetani mkubwa Lusiferi mwana haramu!
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Ameomba mshauri, tumpe wa kumjenga maana tabia hiyo haifurahii na ameshasema. Kumpa maneno makali si kumjenga.
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    We dada unamshauri nini? Nilikuwa nakuheshimu sana pamoja na kuwa sikufahamu, but you were very sensible in your posts, sasa unanitia mashaka! Unamuelekeza, nini? Atafute GF, are you ready to offer binti yako? Mkuki kwa nguruwe.!!!
     
  7. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    JAMANI JAMANI LAANA NA TOPIC MBONA HAVIHUSIANI HAPA?
    Ndugu yangu wewe uliyetukana kwa mwenze2 huyu anayehitaji msaada Tafadhari mwombe msamaha Mungu wako, na mwenzetu huyu kwani hukupaswa kusema maneno mazito ya kumwombea kifo mwenzio. USIHUKUMU KABLA HUJAHUKUMIWA.
    Tafadhari fanya hivyo ikiwezekana mbele ya wanajamii na mbele za Mungu wako.
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Hapana huyu mtu ni hatari kesho atabaka watoto. afadhali afe, ana faida gani ! dunia ya watoto wadogo ipone. Atabaka! Kesho ataamua kufanya zaidi ya huo upuuzi!
     
  9. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,255
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    usijione malaika....wala ajaomba matusi
     
  10. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,255
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    dogo! Jitaid kujkp busy...fanya mazoez sana, dawa kukwa ni mazoez, kwa wng..pia jiepushe na vshawish kama picha za ngono
     
  11. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Usitetee uovu. Huo upuuzi ni uovu mkubwa. Mimi sio malaika, lakini huo upuuzi auweke siri yake! Kesho atabaka alipofikia!
     
  12. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Tumuulize kwanza raha gani hua anapata kabla hujamlaani?
     
  13. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Anahitaji ushauri, siyo laana hatupo duniani kumwombea mtu laana, ila kubadilisha mtu kutoka kufanya mabaya kufanya mema.
    NARUDIA TENA KWA HEKIMA, NAOMBA UMWOMBE MSAMAHA MUNGU KWA KUMWOMBEA MWENZIO KIFO.
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,337
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    Ulaaniwe ufe ugongwe na gari....shwain wewe.
     
  15. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Hapana, siombi radhi, ni kuendekeza upuuzi! Huyu atabaka. Akimbaka anaye,kuhusu utasema tumwombee!
     
  16. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,460
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Panga Ratiba Yako.......




    fanyakazi, au soma sana, nenda library, meki shua unakaa mezani ukisoma masaa mawili kwa bidii, ukitoka kazini au darasani, panga ratiba ya library na ya mazoezi, na
    hakikishaunasali-omba dua kila siku dakika 5 tu

    mazoezi: hapa zoezi liwe gumu...anza polepole

    1. kukimbia, pushapu, kuruka kamba, 30 saa kila siku.
    2. unyew maji mengi zaid ya litre3 kwa siku.
    3. usisahau kufanya zoezi la viungo ukiwa umekaa kila baada ya mazoezi
    faida:

    • utachoka kwa hiyo ulalala vzr,
    • hutakuwa na muda kuwaza sex, maana ndio chnzo
    • usiwaangalie wanawake, shusha us wako ukiwaona, usipende kukaa nao karb
    • utafaulu
    • utapata kaz nzur
    • utaoa
     
  17. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Faszar, kuna njia mbili:
    1. Jikeep busy na mambo ya msingi kama kuangalia vipindi vya television, kusoma vitabu. Chochote kile ambacho ni constractive na ambacho kitaocupy mind yako. Acha kuangalia picha za kwenye mitandao kwani huwa zinapandisha hisia bure. Acha kukaa kwenye vikundi vyenye watu wanafurahia jambo hilo. Ukiwa kwenye net soma mambo mengine picha za ngono ni one of things zinazokupeleka zaidi huko. (Haya ni mazoezi unayoweza kufanya binafsi).

    2. Kuna mwingine hawezi peke yake mpaka apate guid. Siku hizi wapo washauri wazuri tu na watakuongoza. Tumia viongozi wa dini, madaktari au mtu unayemwamini atakuongoza. Watakupa mazoezi na mambo ya kufanya.

    Nakuhakikishia utaweza kama ukiwa serious. i am talking through experience kwani hiyo ndio shetani yetu sisi vijana wa miaka kati ya 15 had 30th.
     
  18. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Hapa anachokipata sio hoja, ni hicho anachokifanya na kukileta mbele ya watu eti anaomba ushauri. Huyu mtu ni hatari, kesho atabaka!
     
  19. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Sikushauri uwe na gf ila kwanza ichukie kwa dhati pia jaribu kuondoa mawazo hayo kama utashindwa nibora kua gf kuliko huyo mpenz mkono
     
  20. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha ushamba wa kuhukumu watu hivyo, msaidie nawazo kama huna kaa kimyaa kuliko kumtusi tena mbaya zaidi unamuombea laana, peleka mbele ulokole wako wa kuiga wewe. Umeniboa sana baada ya kumjenga huyu mtoto unazidi kumbomoa. Non sense
     
Loading...