Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Punguzo la bei toka Zantel

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Petiro, Apr 23, 2011.

  1. Petiro

    Petiro JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :panda::panda::panda::panda:
    The new price of modems is Tsh 25000

    Weekly - 500MB @ Tsh 8000
    Monthly - 500MB @ Tsh 10,000
    Monthly - 2GB @ Tsh 40,000
     

    Attached Files:

  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Bado ttcl watakuwa nafuu....
     
  3. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona bado wapo juu compare to Airtel?!
     
  4. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mkuu hii mbona imetoka zamani, karibu mwezi sasa.
     
  5. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 482
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Hapa airtel bado watakuwa juu tena sana. Just imagine 2500/- unapata 400MB kwa mwezi.
    Bado gharama za mawasiliano Tanzania ipo juu sana.
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hamna kitu hapo hata sasatel tuna nafuu gb 1.5 sh 7500 weekly
     
  7. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    dah', bora vodacom 30,000/= --> Unlimited for 30 days'......!
     
  8. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    hata kudownload?
     
  9. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    speed mwendo wa jongoo
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kivipi mimi sijakuelewa....
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Voda waizi tu kwa hiyo speed ya net yao siitaki hata wakisema 5000 -unlimited labda wabadilike yaaani siku hivi wana kera kweli...
     
  12. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa unasema ili iweje? Ulituletea sie hapa tujue punguzo? Mtu kaamua kutaarifu na kawaida kama kunawanaojua basi nyamaza kama hatujkui sie faida kwetu

    Acha kukatisha watu moyo wa kushare news kama hizi
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wote wenye mpango wa kukununua modem ni bora wakanunua za Airtel....kwani ukinunua modem unapata bundle ya 8gb..hivyo ukiangalia moderm ya Airtel ni bure....Na neti yao haisumbui kama Voda
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna kampuni ya simu inatoza kadri unavyorumia (charge per usage) huduma ya data?
     
  15. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    samahani mkuu! japo sijui nimefanya kosa gani. Hii mbona ilisha liwekwa hapa na watu wakajadili.
     
  16. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    Ni kweli mkuu moderm ya Airtel ni mpango mzima ku log out sio lazima na hautajuta kamwe.
     
  17. M

    Munghiki Senior Member

    #17
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    That is right full kujiachia!
     
  18. U

    Uswe JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa sasa hamna anayeweza kushindana na AIRTEL, tuma neno INTERNET kwenda 15444 itakuuliza kuthibitisha, tuma neno YES kwenda 15444 unakua umepata MB 400 ambazo unatakiwa kuzitumia kwa mwezi mmoja, wiki sasa natwanga tu mzigo, ila sijui kama ikiisha kabla ya mwezi kama naruhusiwa kujiunga tena au laa
     
  19. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    unaweza kununua tena mara 2 unapomaliza bundle yako.unapomaliza mapema na kununua nyingine katika mwezi huo huo unapewa bonus.EATEL JISIKIE HURU
     
  20. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Unaruhusiwa kujiunga muda wowote ili mradi umemaliza kifurushi cha mwanzo.Airtel Mpango mzima.
     
Loading...