Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

punguzeni mzuka na tcu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mkonya, Aug 16, 2012.

  1. m

    mkonya Senior Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    watu mmekaa miezi kbao tangu mmalize six now mnashndwa kuvumili muda mdogo uliobaki punguzeni munkari muda ukifika post zitatolewa.
     
  2. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    asante kwa kupost
     
  3. A

    Apex JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Da mkubwa sidhan kama ulikuwa na umuhimu wa kuanzisha uzi kwa ushauri ambao ungeutoa kwenye nyuzi za mambo ya tcu ambazo tayar ziko nyingi tu.
     
  4. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tcu Tcu Tcu Tcu amna jipya jamani?
     
Loading...