Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Punguza hasira Temu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Annina, Jan 24, 2010.

  1. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Temu, najua umeudhika na unanilaumu, una haki ya kufanya hivyo. Ndio maana nasisitiza niangaliwe kwa jicho la huruma na unipe upendeleo maalum katika kulimaliza hili. Temu, wewe wajua, mimi najua na wengi wanajua kwamba Annina bila ya wewe maisha hayana thamani. Temu, sijasahau hata kidogo uliponiomba niwe mwenzi wako katika maisha kwa kuwa unaamini bila Annina maisha yako hayajakamilika -sijasahau! Temu siku zote nimekuwa msikivu kwako, tumekuwa tukiishi kwa amani na upendo mkubwa huku tukiwa wavumilivu na wenye subira hasa penye majaribu tukitaraji maisha mema baadae - bado naamini hivyo!

    Temu, najua una hasira za mlipuko - waswahili wanasema ndio maumbile yako, nakuhurumia sababu najua unavyoteseka unapokuwa kwenye hali hiyo. Nakuhurumia zaidi sababu nakupenda sana na nisingependa kuona moyo wako ukiwa umetawaliwa na hasira, simanzi na huzuni. Naumia zaidi pale ninapokuwa chanzo cha wewe kuwa kwenye hali hiyo - uniwie radhi.

    Temu wangu, ni nini kimekufanya ufikiri mimi Annina ninatumia muda wangu mwingi na JF kuliko ninavyotumia na wewe? Kwamba ninawathamini wachangiaji mbalimbali wa JF nisiowafahamu hata kwa sura kuliko ninavyokuthamini wewe? Temu mpenzi, angalia basi hata idadi ya posti nilizonazo JF labda utagundua kitu tofauti na unachoamini sasa.

    Temu mpenzi, tafadhali punguza hasira tujadili hili na tulimalize ili tuboreshe zaidi na zaidi mapenzi yetu. Tumeshapoteza muda mwingi sana kukabiliana na vikwazo na changamoto mbalimbali za maisha, naamini tuna kila sababu ya kufurahia maisha yetu sasa - baada ya dhiki faraja...


    Nakupenda kabisa!
    Annina
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wtf
     
  3. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Amekusoma nadhani
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ni yule jamaa uliyekuwa una wivu nae wa kupindukia? nashauri pia MODS waiondoe hii mada kwani inashusha hadhi ya mleta mada
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Annina,

    Hii barua inaonyesha jinsi unavyoithamini JF kuliko unavyomthamini Temu, kama kweli hii barua ni ya Temu, kwa nini umeipost JF?
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,405
    Trophy Points: 280
    Annina pole sana kwa yanayokusibu kuhusiana na penzi lako, lakini mimi nakushauri haya mambo inabidi yajadiliwe katika faragha badala ya kuyaweka katika kadamnasi kubwa kiasi hiki na kuwapa faida hata wale wasiohusika katika mapenzi yenu wewe na Temu. Kila la heri.

    Have a great Weekend
     
  7. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2010
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Imekuaje tena Annina?? Seems na yeye ana wivu hata mate hayapiti!! Hahahaaa sasa mtoto atatoka na wivu mpk pumzi haiendi mfumo wake wa kawaida...anyways u guys must b in deep luv..
     
  8. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na Temu ni mwana JF?
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Huyu naye!
    Ushamba gani huo? Kwani lazima utangaze hadi jina la mpenzio? Au una agenda ya siri zaidi ya kulalama?
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Annina;

    Ninaamini hii ni hekaya na temu ni wa kusadikika... unfortunately wanajamii wameona kama umeenda over the board!!! hebu clarify basi
     
  11. P

    Papizo JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,230
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    JF ina mambo kweli sio mchezo!!
     
  12. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ......Anina kulikoni tena? Mpenzi wako yupo hapa JF?
    Mie naona wala haijakaa sawa hii, mngemalizia wenyewe chumbani kwenu.
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    POLE SANA MAM'II!
    pamoja
     
  14. E

    Edo JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani anajaribu kuonyesha yanayoweza kujiri kwa wana JF. Nakubaliana na waliotangulia kusema kuwa hii ni "story tu"-si jambo la kweli.
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    msg sent....mmmmmh
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha jamani mapenzi yanachanganya
    mapenzi sio mchezo kusema weka sebene ucheze
    pole Annina
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    FL,
    naomba unipigie....
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Jan 25, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Huyu ni mtunzi mzuri kweli amefanikiwa kufikisha ujumbe wake alotaka kuufikisha- ameathirika na JF lol



    Kula buku Annina
     
  19. M

    Msindima JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmhh jamani hii ni kweli au? Nini lengo la mleta mada?
     
  20. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Annina wewe,
    Ningekuwa mimi ndio huyo Temu, hakyanani, ingekula kwako. Ni kama vile jamaa anakugombeza kakuona na kadume flani kanakutomasa, halafu unaenda kulalamika kwa hako hako katuhumiwa!
     
Loading...