Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pundaaaaaaaa!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Mar 30, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mwanamume mmoja alikuwa akiendesha gari nje ya mji, karibu na krosi akapishana na mdada akitokea upande wa pili wa barabara. Yule mdada akatamka, "Pundaaaaa!".

    "Punda mwenyewe, ng'ombe we! alitamka yule mkaka kwa kufikiria kuwa katukanwa.
    Mbele kidogo ya safari yake akakutana na kundi la punda na kwa kwa kuwa alikuwa anaendesha kwa kasi akashindwa kuwakwepa, akapata ajali.

    FUNZO?
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Duuuh? Hata sijaelewa!
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahhahah ahsante sana nimecheka mpaka basi.
     
  4. R

    Rangi 2 Senior Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Fundisho:
    Tutumie masikio kwa kusikia na sio vinginevyo.
     
  5. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    alikuwa akimpatia onyo kuwa mbele kuna punda huwa wanapita
     
Loading...