Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Punda hataki aitwe punda

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mabel, Jan 18, 2011.

  1. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Siku moja PUNDA alikutana na Simba faragha kutoa malalamiko yake kuhusiana na wanyama wengine juu yake, mazungumzo yalikuwa hivi:

    Punda: Wenzangu wanadai eti mimi sio MWEREVU ndio maana wananiita PUNDA!
    Simba: Sasa wewe hutaki jina hilo na unataka nini?

    Punda: Nataka uwakataze wasiniite tena jina hilo kwani mimi ni MWEREVU sana!
    Simba: Sawa mimi nitawakataza ila kabla nataka nikupe kamtihani kadogo ili nihakikishe kweli wewe ni MWEREVU au la, uko tayari?

    Punda: Ndiyo!
    Simba: Sasa nenda nyumbani kwangu ukaniangalie kama nipo halafu urudi kunipa jibu

    Basi PUNDA akatimua mbio kuelekea nyumbani kwa mfalume wa pori kumangalia kama yupo nyumbani kwake na punde akarudi

    Simba: Umenikuta nipo nyumbani kwangu?
    Punda: Aisee bwana sijakukuta, haupo!

    Simba: Wewe ni punda na utaendelea kuitwa PUNDA daima, potea hapa!

    Basi PUNDA akaondoka kwa unyonge
     
Loading...