Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Punda (donkeys) 10 Wanahitajika kwa Ajilim ya Pilot Study Itakayofanyika Rwanda!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by utumbomkavu, Jul 3, 2012.

  1. u

    utumbomkavu Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau Naomba Msaada Wenu kwa Hili: Required,
    10 donkeys (castrated male or female) of 3-4 years old. Must be healthy & standard type of donkeys.

    Documents like certificate of origin (donkeys are from Tanzania) and veterinary certificate must be provided

    Thank you,

    Regards.


    Kwa yeyote mwenye ujuzi wa hawa wanyama, pia uuzwaji wake, naomba tuwasiliane tafadhali.

    Pia naomba nipate kujuzwa jinsi gani hawa wanyama wanaweza kusafirishwa mpaka Rwanda (Vibali, gharama na mazingira ya kuwasafirisha n.k)

    Akhsante!
     
  2. E

    EJay JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tuwasiliane punda moja sh.400,000/=maelewano yapo,kusafirisha utatumia fuso,mtaelewana na mwenye gari.ni PM niko kanda kazkn
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ezekiel Maige atakuwa anajua zaidi mtafute umuuliza, ameweza kusafirisha Twiga hao punda hatoshindwa
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Fika mahali panaitwa Maji Ya Chai kijiji cha kitefu, wilaya Arumeru Mashariki utawapayta wenye afya na nguvu.
    Kuhusu Vets pia ni tahisi kupatikana.
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160

    Kudasadadadeki *in Lusinde's voice*
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nipo hapa nafanana na binadamu lol siwezi kwenda kwani :nerd:
     
  7. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pm me will work on it at reasonable price
     
  8. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Singida wako wengi sana.

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  9. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    Niko kahama Ni-PM nikutafutie hapa usafiri utapatana na mwenye Gari.
     
  10. u

    utumbomkavu Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitashukuru ikiwa hivyo! Naomba tuwasiliane kupitia email hii: fungameza80@gmail.com kwa mawasiliano na maelezo zaidi.

    Regards.
     
  11. u

    utumbomkavu Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningependa kuwajibu kwa ku-PM ila sijafikia vigezo vya kufanya hivyo, since ni mgeni kwa jina hili, na ili uweze ku-PM unahitaji uwe umeshatuma angalau five posts! So tuvumiliane na pia tunaweza kuwasiliana kwa simu au email ili niweze kufanikisha hili kwa haraka.

    email yng: fungameza80@gmail.com

    Akhsante!
     
  12. u

    utumbomkavu Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwasiliane kaka!
     
  13. u

    utumbomkavu Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo bei kaka inabidi tuongee, tunaweza kua na maelewano ya muda mrefu kama offer itakua nzuri. Niandikie kwa email yangu kwa maelezo na maelewano zaidi!

    Regards.
     
  14. u

    utumbomkavu Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umesikika nashukuru!!
     
Loading...