Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Punda afe Mzigo wa Bwana Ufike.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Babylon, Sep 22, 2011.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tija gani inapatika kwa kwa wana siasa kuwatumia watoto wenye umri wa kwenda skuli na wasio kuwa na umri wa kwenda skuli katika mazingira kama hay ?
    [​IMG]
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Wenye akili hawaendi mikutano yao !
     
  3. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawa watoto waliambiwa nyosheni mikono juu ili wapigwe picha nini? Mbona hawana furaha na kitendo cha kunyosha mikono?
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,425
    Likes Received: 887
    Trophy Points: 280

    kuna mmoja anajaribu kuonesha ishara ya cdm
     
  5. e

    ebrah JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    walipoenda kununua watu wakakuta wote wapo kwenye mkutano wa cdm so wakaanza kubeba watoto! ni kawaida ljkn, kwani kwa siku kama hizxo na masomo hustopishwa, (umesahau kipindi cha kupangwa barabarani?) ndo wanachofanya ccm
     
  6. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Walikwenda Kushangaa the Comedy na Muimba Kwaya Mkuu Ndugu John Komba Pamoja na aliyeshikwa Ugoni!! Hujui watoto wanapenda Viburudisho na Buudani?
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe mkutanoni huwa wanaenda kuangalia show na sio sera..
     
  8. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yap! huyo kijana mwenye black na skaf hapo mbele kabisa,nafsi inamsuta anataka kuonyesha hisia zake za kikweli kwa vidole viwili,ila anaogopa anageuka kuangalia huku na kule kama kuna anayemwona
     
Loading...