Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Puncture

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by cc_africa, Dec 26, 2011.

  1. c

    cc_africa Senior Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mke kamkuta mume wake kaweka m*** yake kwenye beseni la maji; akashtuka na kwa taharuki kamuuliza,
    "mbona umeweka m**** yako kwenye beseni?" mume akamjibu,
    "Natafuta puncture maana leo siku ya pili haijasimama''
     
  2. s

    saleh sule Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa katisha daah!!
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    teh teh teh teh!!!!!!!!!!!!
     
  4. M

    MARTINSICHILIMA Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mbona pancha yenyewe inaonekana. kwanini asianze kuziba kwanza, ndo atafute kama kuna sehemu nyingine iliyo na uwazi.
     
  5. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mke alipoteza mvuto
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ishakuwepo hapa jamvini hii post
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    hii tabia ya watu kusema hii post imerudiwa inakera kweli kweli, hivi kuna member wangapi wanajiunga humu jf kila siku, kwa hiyo mnahisi mmeshawasomea kila kitu kilichomo humu, we kama unaona imerudiwa kaa pembeni wenzio ambao hawajaiona waisome kwa sababu kila siku watu wanajiunga na jf na kwao inaonekana ni post mpya, mimi binafsi nakutana mara nyingi na post zilizorudiwa lakini kwa faida ya wasiozisoma huwa si-comment kitu chochote na kufungua ambazo sijazisoma. KAMA WEWE UMESHAISOMA POST KAA PEMBENI WASIOISOMA WAISOME
     
  8. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Good, mana hata mm kule kwenye joke yangu nimembiwa nimecopy wkt hata kuiona hio post sijaiona otherwise I couldnt post it
     
  9. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Hii nayo Marudio.

    Hata kama mkikasirika marudio ni marudio tu. mkitaka kuona post zilizowekwa hapa zote zipo, search page zilizopita sio ku-post posted post.
     
  10. c

    cc_africa Senior Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tushawazoea
     
  11. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Inawezekana kweli kupitia post zote zilizopita? Kurudiwa siyo dhambi kama unaona kwako ni marudio kaa pembeni
     
  12. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    naunga mkono hoja
     
  13. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yap ! Hilo neno waache upuuzi wao wa kurudia ovyo wakati page za zaman zipo.
     
  14. c

    cc_africa Senior Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kwani ugovi? Na kuna sehemu yyte ilioandikwa HAIRUHUSIWI KURUDIA POST AMBAYO ILISHATOLEWA.
     
  15. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aweke kwenye maji ya moto, ataiona pancha!
     
Loading...