Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pumzika salama mdogo wangu rose

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by davina, Mar 28, 2012.

  1. d

    davina Senior Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo ni siku ambayo umenijia sana akilini mwang ikiwa ni miaka sita tangu ulipotutoka mdogo wangu Rose ukiwa na miaka 12 ni kumbu kumbu mbaya ambayo haitafutika katika ubongo wangunimelia sana , nimemlaumu Mungu sana lakini sasa naanza kuamini kuwa sintakuona tena duniani,,Nakuombea pumziko la milele nategemea siku moja tutakuwa wote Mbinguni tukifurahia uzima wa milele
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Ulikuwa na matumaini ya kumwona hadi leo?

    Pole sana mwanangu Rose!...miaka 12 ulikuwa baDo kabisa hujajua dunia ni nini!
    Lakini kwetu sisi wenye Imani tunaamini katika kutaniko kuu, ambapo WIMBO WA DAUDI UTAIMBWA NA JESHI LA MALAIKA.
     
  3. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..heh..!! MMU.!??
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bwana alitoa akatwa jinalake lihimidiwe!
    Pole mpendwa sote tusafari moja
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Davina, naomba sana futa usemi wako kuwa "umemlaumu MUNGU sana". I beleive MUNGU ni mtu/kitu chA JUU saana huwezi kutamka hivyo. Tushukuru kwa Kila jambo, ukisoma Bible kitabu cha Ayubu kuna mahali Mke wa Ayubu akamwambia Ayubu amkufuru MUNGU ila afe, Aybu akamjibu akamwambi ....je tupate mema tu tusipate na mabaya? sasa swali hili nakuuliza na wewe pia, ulitaka upate mema tu usipate na mabaya pia???
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Pole sana mipango ya Mungu hayana makosa kila mwanadamu aliyezaliwa na mwanamke ataonja mauti. Tunapaswa kushukuru kwa kila jambo. Kila mtu ana mwisho wake wa maisha haya
     
  7. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana Davina, kumbuka Imeandikwa katika kitabu cha Ayubu kuwa mwanadamu aliyezaliwa na mwanamke siku zake ni chache lakini pia kazi ya Mungu haina makosa twapaswa kushukuru kwakila jambo ili mapenz yake yatimie maana Bwana anahaja nasi. Usilie ila tumaini kuwa iko makusudi ya Mungu ndo maana ikawa hivyo...kikubwa nikutazama amelala katika nani ili siku itakapofika ya mwisho ujua atakuwa upande upi kisha nawe ujisafishe na kuchagua pakutumikia. Amen.
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanza pole sana.

    Hapo kwenye highlighted point naona kama unamkosea Mungu, huwezi kusema una mlaumu Mungu, naona unajitafutia dhambi za bure.
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole davi.Kazi ya Mungu haina makosa
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    pole sana kwa kuondokewa na mdogo wako kumbukumbu ambayo haiwezi kufutika daima. Yote ni mapenzi ya Mungu na maamuzi yake yaheshimiwe!
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Pole sana davida, jitahidi kuupokea ukweli dear. I know sometimes mtu unatamani hata kuzirudisha siku nyuma, lakini ndo hivyo tena haiwezekani!! Nakusihi usivunjike moyo mpendwa wangu wala kulaumu kwa vyovyote.....kwani Mungu bado anakupenda!!
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Pole ndugu....kazi ya mungu.
    Duuh nimeshanga kumbe kuna watu wana-like mpaka habari za huzuni/misiba, looh JF kiboko
     
  13. B

    Bulugu wa chagula New Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana,c kwamba hutasahau mungu mweza aliweka kukumbuka na kusahau
     
  14. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mwenyezi Mungu akuwezeshe kusahau! Its painful!
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pole sana!
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Pole sana.
     
  17. a

    audacious Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    pole sana davina njia alopita rose ni yetu sote,kumbuka kumshukuru mungu kwa kila jambo kwani duniani tunapita sisi sote ni wasafiri.
     
  18. T

    TA MSHAIJA Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    davina pole RIP mdogo wetu
     
  20. d

    davina Senior Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru sana wana jamiiforums kwa ushauri na michango ya kimawazo ambayo mmekuwa mkitoa.MUNGU AWABARIKI SANA..LOV U ALL
     
Loading...