Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pumzika kwa amani mwanangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Michael Mwakyusa, Mar 28, 2012.

  1. M

    Michael Mwakyusa JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ‘Ni mwaka sasa umetimia tar kama ya leo 28/3/2011 nilipoondokewa na wewe mwanangu kipenzi IKUPA MWAKYUSA (14yrs) pale Lugalo hosp,najua ulilala tu na sasa umevikwa mwili mpya usiokufa ukipumzika mahali pema peponi‘.msg to jf bros.
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Pole sana Kaka.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280

    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Pole sana mkuu Michael wewe na familia yako.
    Uchungu wa kumpoteza mwana ni mzazi tu
    anaufahamu. Tungependa kuungana nawe
    kwa siku hii ya kumbukumbu. Mwenyenzi Mungu
    Azidi kumlinda malaika wake Ikupa.
    AMEN.

    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni njia wote tutapita!La muhimu ni kujitengenezea mazingira mazuri kwa ajili ya maisha ya milele.
    Pole sana myk,,
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole sana sana
     
  6. L

    Lady G JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana. Inauma
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Aisee.... Inauma sana. Inaumiza sana...

    Kwamba watoto na vijana wadogo wanatangulia mbele ya haki wanawaacha wazee na vikongwe.... Inauma sana

    Pole sana Michael. Mungu aendelee kukutia nguvu

    RIP mwanetu Ikupa.:rip::amen:
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aisee poleni sana. . .
    C'est la vie.
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Pole sana michael
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    pole sana mpendwa, MUNGU akutie nguvu
     
  11. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lala pema peponi Ikupa, nawe Mike Mungu azidi kukutia nguvu! Amen
     
  12. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mkuu pole sana,bahati mbaya bishanga ni maimuna wa kompyuta na hivyo naomba uniunganishe na mimi katika kadi aliyokutumia Afrodenzi hapo juu.
    Mungu ailaze mahali pema peponi roho ya mwanetu,Ameen.
     
  14. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Pole mzazi inauma sana
     
  15. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hakika,kwa mzazi hiyo haitoki milele. Pole sana na M'MUNGU akupe nguvu.
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sisi wote ni wa Mungu! Na marejeo ni kwake!
     
  17. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pole sana mkuu,tutakutana siku ya mwisho tukiwa tumevaa mwili mpya lakini kwa wale wateule.Cha msingi tuyaishi maisha yanayompendeza mungu,tutonana tu siku ya mwisho.Pole tena mkuu
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana Mpendwa wetu mungu aendelee kuwatia nguvu na ujasiri
    Tulitoka mavumbini na mavumbini tutarudi ..
     
  19. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pole sana baba Ikupa,Mwenyezi Mungu azidi kuwatia nguvu ww na familia yako. Sote ni mavumbi na mvumbini tutarudi.
     
  20. T

    Twinky Senior Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana Michael. Tushukuru kwa kila jambo. bali kibinadamu ni ngumu sana hadi kwa msaada wa Mungu.
    Ni malaika na yupo mbinguni sasa akiimba na kusifu pamoja na malaika kama ilivyoandikwa.
    Mungu akupe faraja ya milele itokayo kwake.
     
Loading...