Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Puli Jamani, Puli!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Amoeba, Jan 11, 2011.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Leo nimeikumbuka hii nimecheka sana.
    Wakati tuko "O-Levo" enzi zile katika shule moja ya sekondari iliyopo kanda ya ziwa, kituko cha aina yake kilitukia siku moja mida ya saa tano baada ya "prepo", tukiwa hatuna hili wala lile tunapiga stori kabla ya kulala mara jamaa wawili wanatokea "ablusheni" wanakimbizana mmoja akiwa uchi wa mnyama huku ameshika picha mkononi, Jamaa kaanza kumshushia kipigo cha mbwa mwizi; Tulivyowaachanisha na kuomba maelezo ya chanzo cha kutaka kutoana roho WATU WALIUMIA MBAVU:
    "Huyu jamaa ms***e sana, nimemkuta bafuni ameshika picha ya demu wangu halafu anapiga puli" wahahaaa haha aaaa yehee he bwahaaa hahaaaa teh teh teh
    Kweli "Bodingi" sku hizo ilikuwa balaa!
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mlikuwa hamuwekewi mafuta ya taa kwenye maharage?
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kumbe kalikuwa kautaratibu ka shule zote,,lol
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    siku hizi maharage ndo yanaongezewa na nazi kabsaaa
     
  5. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sisi hatukuwekewa hayo mafuta ya taa, ila taste ya maharage ya jioni, ilikuwa balaa, layer ya mchuzi wake ilikuwa ya maganda kama vile yalikobolewa na inafuata thick layer ya maji na chini kabisa ndo unakutana na vipande vya tuharage, ukitaste unaweza kuacha shule siku hiyohiyo. yaani!
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    afadhali mimi nilipiga kwa muda mchache tu coz niliwahi kupata demu mapema hivo ilikua burudaaaaaaaaaaaani
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    we sio wa senti meri kweli?
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Dagaa zenye nyasi!!
     
  9. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndio maana vijana siku hizi mnagonga KIMOJA tu mnalala doroooo. Kumbe tabia zenu chafu za nyuma sasa majibu yake ndio yanapatikana.

    wale wote mliogonga sana PULI secondary. SASA HALI ZENU NADHANI SI NJEMA SANA KITANDANI. Kimoja tu cha jogooo basi mpaka asubuhi.:love:
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Duh,isije ikawa zile picha nilizokuwa natumia wanaume kwenye shule zao za boys zilileta mzozo,mmmmhh yani level ya secondary wanaume mnakuwa tayari na hizo ny.........za kuwapa shida kiivyo?JF shule,sikujua......LOL
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu, seko enzi hizo mbona nyoya tulikuwa tunaingia watu wazima kabisa?!! teh teh, si kama siku hizi form five vitoto vidogo lakini vinatembea na mimama! Lolz
    Hizo picha ulikuwa unamtumia nani kama si boifrendi wako?..na wewe ulikuwamo eeh! nakumbuka enzi hizo wajanjawanjanja tulikuwa tunaishi "V.I.P vyumba private watu wanne - stoo teh teh " basi ukuta wote umejaa picha na kadi za warembo, waliokuwa wanalala "wodini" picha za madem wao walikuwa wanabandika kwenye "maloka" yao kwa ndani, ili akifungua tu anakutana nayo....dah! Usishangae huyo jamaa alikuwa anapigia puli hizo picha zako, hasa kama ulikaa mapaja nje! lolz
     
  12. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Vijana wa siku hizi hawapigi puli! wanaangalia picha aza ngono...nyg zikiwapanda wanatembea na vihausigeli vya maticha! enzi hizo ilikuwa noma, kuna shule zilikuwa taiti balaa kiasi kwamba siku ya "disko" tu ndy unagusana na mwanamke, tena unapiga cha nguonguo, maana "matroni wao" haishi kupatrol! teh teh Puli watu wamepiga sana, na bado wako fiti mpaka kesho, vijana wa siku hizi naona hata "vihepe" vya kutoka njombe vimetiwa mbolea na madawa ya kuzuia ukungu vinawaathiri!
     
  13. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu unafikiri mafuta ya taa yanafua dafu wakati asbh umekunywa uji kwa karanga?
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hivi kumbe hii inaaply mpaka kwa geroz? dah
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kaka uliza nsumba vs ngaza sec
     
  16. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu, Nsumba naskia enzi hizo zilikuwa haziivi na Bwiru boys kwa sababu ya warembo wa Nganza! Pale karibu pia kuna shule ya Seminari eeh! Sku hizi "pamevurugwa" na St Augustine!! Good old days!
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kaka tulikuwa tunatenganishwa na kimlima fulani hivi
    nsumba na bwiru boys ilikuwa balaa tukikutana kwenye umiseta lazima polisi wawe karibu
    basi kuwakata maini siku za disko tunawaalika bwiru girls............such good old memories
    siku hizi watoto wa st augustine wamepaharibu
     
  18. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Lolz! Siku hazigandi mkuu!
     
Loading...