Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PUGU nadhani JUMA WASISI mnamsoma......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lifeofmshaba, Jul 10, 2011.

  1. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    [video=youtube_share;9y-7nhTRlTU]http://youtu.be/9y-7nhTRlTU[/video]
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mbona empty?
     
  3. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    eeh! eeh! eeh! sema sasa?
     
  4. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  5. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nilipo ona hiyo kitu nilikumbuka vituko vya huy techa na jinsi watu walivyokuwa wanamuogopa
     
  6. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    bila kumsahau mzee mabagala
     
  7. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tupo wengi tuliopitia 'Pond', wapi wajimila - nyoka
     
  8. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nyoka alijiendeleza zamani sana atakuwa udsm
    hata juma mzee wa juu sidhani kana bado yuko hapo.

    ila pondi na fungus zile sio mchezo hahahaahaha hazina urembo zile

    hivi mama pendo mado hupo
     
  9. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli tumetoka mbali. Kwa ambao hawakupitia Pugu mtusamehe ila ki-ukweli fungus hadi kwenye makao makuu kwa ajili ya maji ya pondi. Ilikuwa vigumu kushindwa kumtofautisha mwanafunzi wa Pugu kati ya wanafunzi wengine maana wa Pugu utamkuta mkono moja unaminyaminya nyanya (makende) na kuzipapasapapasa. Kisa fungus.

    Usisahau na upupu wa pondi. Silaha imara ya kupambana na wanafunzi wa shule korofi. Maana nakumbuka tukiwafunga mabao wanaanza kuleta fujo hivyo silaha yetu ilikuwa kutumia upupu hadi kwenye magari yao. Ilikuwa ni sinema za bure wakianza kuwashwa na upupu. Samahani kwa yote lkn yote yalikuwa maisha ya shule.
     
  10. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    namkumbuka 4m 4 alitufundisha sarufi .
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mkuu wazee wa pond big up
    labda cha kufurahisha mabagala alirudi shule akaenda chuo kikuu hope alimaliza salama
    same to wasiwasi alirudi shule akawa pale mliman sijui al ipoishia maana siri za walimu wanazijua wenyewe
    kwa mnaomkumbuka mabeg's alikuwa aanakukimbiza hata ukiwa uchi anasema mi nautaka kuuona huo unaoukimbiza una nini
    ni one wa craizy dady hope bado ana survive na mambo ya elimu kama si prof nyingine
     
  12. T

    The Priest JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Alipotoka chuo akawa anafundisha chemistry a-level,shallow mbaya,full kijisifu,mama pendo keshafariki wakuu kama mnamkumbuka,
     
  13. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nyinyi vijana wa pond yaani mnanikumbusha mbaali sana, hahaha namkumbuka mugyabuso (RIP) huyu alikuwa anafundisha chemistry A -level alikuwa anatupiga mkwala kuwa, bora akuone unaongea kuliko akikuhisi kuwa unaongea
     
  14. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    MKANDAWILE YUKO WAPI? moja wa wana chemia wa pugu
    mama pendo hayupo RIP .

    KAMA JUMA WASISI NI mwalimu chuo kikuu basi lushoto kuna balaa akienda likizo.
    mzee mtata sana huyo.
    ila mabagala mwisho wa habari alimkumbizi jamaa mmoja mpaka pugu kajiungeni umbali kama wa KM 3 hivi msele alipochoka
    ikabidi asimame, mabagala kufika anamwambia MTOTO nilizani huko fit, chukua nauli panda bus kuna rollcall, ndio maana nilikuwa nakukimbiza
    nenda shule mtoto.

    hahahaha bangi bana
     
  15. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    walimu wengi ndio kazi yao ndio maana vizazi vinaangamia , walimu wote ni wanafunzi wa vyuoni
     
  16. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  17. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    hapa wapi?
     
  18. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pugu gani hiyo mnayoisema? Pondi sawa naijua lakini nilitarajia mtu aseme juu ya lile gwaride la ukakamavu lakutumia bunduki za miti ya kuchonga.... lol!!! Wapi Mukulu wa bangoyi, makamanda mkuu wa gwaride???? Siku hizo mtu lazima uvue shati kabla ya kuingia chooni maana usipofanya hivyo shati lako litapata harusi siku nzima, wenyewe tulikuwa tunaita kwenda chooni ni kwenda battle maana sharti uvue shati.
     
  19. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hiyo yako mkuu itakuwa ya zamani sana lol,
    ila vyoo ziliendelea na hiyo heshima ya kuvua shati, watu kwenda chuoni wanapanga ratiba kwa wiki j5, jumamosi
     
  20. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tupo wengi sana
     
Loading...