Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pugu alumni

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mrekebishaji, Dec 8, 2009.

  1. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #1
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ndugu zangu,
    Kuna wazo nakumbuka limekuwa likinisumbua siku nyingi. Watanzania kwa bahati mbaya, tukiwa mazingira fulani, tunapata taabu, wengine wanakuja kupita mazingira hayo hayo ambayo wengine tumepita, lakini cha ajabu tunashindwa kurudi kuwasaidia.

    Kwa wale mliosoma Pugu, nakumbuka wakati mimi mnipo pale 1999-2001 tulikuwa na shida ya maji, tukaambiwa ni tatizo la muda mrefu. Likatutesa. Tukaliacha mpaka leo bado linaendelea.

    Ombi langu wale waliosoma Pugu tuanzishe umoja wetu ambao kwa kuanzia tutaona namna ya kusaidia shule ile na pengine baadae kuwa na malengo makubwa zaidi.
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wazo zuri sana hilo ndugu jitahudi kuletekeleza na wenzako mliosoma pugu maana vijana wanaendelea kupata fungus hadi leo!!!
     
  3. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante mrekebishaji, mimi nilikuwa pale pugu wenyewe twapaita docebit vos omnia mwaka 1996-1998, hali ilikuwa mbaya sana maana nakumbuka vijana wa tambaza walikuwa wakituita mitambo ya fungus tulipokuwa tukienda pale kusoma tution, wazo hili lilikuwepo siku nying na ninakumbuka ulihawi kuwa mjadala mzuri tu wakati wa mjomba Ben, si unajua nae ni ex- pugu tena alikuwa pale enzi za mwalimu. Mimi niko tayari kushirikia nawe, asante kwa wazo
     
  4. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Next Level uko wapi mkuu....? Ongea na Mkapa atupunguzie mabilioni yake kwenye chama letu la zamani...!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Jamani, mimi nilipita pale kati ya 92-94; nadhani kuna thread inaendelea na iko mbali sana kimchango

    tungeweza kuunganisha nguvu halafu tupambanie suala la alumni!!! wapo wengi akina nkapa, mtabaji na maprofesa wengi sana... watu wengi walio kwenye nafasi tosha kuondoa matatizo ya pugu... we need to give back to wazee wa docebit os omnia!!!

    naunga mkono hoja ya alumni
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hahahahaaaa.....mkuu KK.....nipo na vijibox vya kibongo mzee.....! nchee nkapa angekuwa na roho ya nyama, ilitakiwa a do ze needful for the pond boys kwa kweli!

    Yes Docebit Vos Omnia......kule kny ile thread ingine kunawadau wengi sana wamechangia, so tukiunganisha nguvu we can do something!
     
Loading...