Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Puchu ni mara ngapi kwa siku?

Discussion in 'JF Doctor' started by Boflo, Aug 30, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nimewahi kuwasikia wataalam wakisema kuwa japokuwa puchu ina madhara kidogo, lakini

    ni bora kupiga puchu kuliko ngono zembe.....Na kwa maisha ya sasa pia gharama za ngono

    zimepanda sana kutokana na mfumuko, napiga puchu kila ninapoangalia porno, huwa mara 3+

    ... MziziMkavu tupe jibu....inatakiwa mara ngapi kwa siku?
     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kila unapooga mara1
     
  3. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    umeishiwa kwa kweli
     
  4. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mhhh Boflo ........................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. c

    christmas JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    dah hii kali
     
  6. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu 3 mara 1 kwa siku yani asubui mchana na jioni?
    ..maumivu yakizidi pata ushauri kwa dr
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Mkuu Boflo Puchu ina madhara na madhara yake utayaona baadae utakapompata mwanamke na kuishiwa na Nguvu za kiume. Siwezi kukupa Ushauri upige mara ngapi kwa siku.

    Zipo sababu nyingi zinazosababisha wanaume kupungua nguvu za kiume katika hizo ni hizi zifuatazo:
    1.ubugiaji wa tumbaku .
    2.uvutaji wa sigara.
    3.utafunaji wa mirungi.
    4.unywaji wa pombe.
    5.kupooza kwa mwili kunakosababishwa na maradhi.
    6.ugonjwa wa kisukari.
    7.kujisaidia kwa njia ya mkono. (Punyeto)
    8.kuwa na mawazo kupita kiasi.
    9.kufanya kazi ngumu.@Boflo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...