Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Publish or Perish

Discussion in 'Great Thinkers' started by Rev. Kishoka, Jan 2, 2011.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mikataba mingi ya Tanzania ina kifungu kinachosema mkataba ni siri na ukianikwa hadharani ni kosa la jinai. Kwa mantiki hiyo, Tanzania imeendelea kuingia hasara kutokana na mikataba mingi ya ndani na nje kufanywa ni siri ya wanaopiga saini mkataba.

    Labda tutumie mfano huu kuwashinikiza Wabunge wetu kuleta sheria mpya ya kuweka wazi mikataba na michakato yote ya manunuzi na uzabuni inayofanywa na Serikali.

    Kutoka Jarida la Foreign Policy.

    Publish or Perish - By Charles Kenny | Foreign Policy

     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole TZ
     
  3. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    I hope wabunge wapya watakuja na moto kutaka openess kwenye mfumo wetu wa utawala na kuondokana na kile kipengele cha criminalization of disclosure of information.
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    They wont publish anything...hilo sahau
     
  5. S

    Shiefl Senior Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo me na wewe tumebaki na hasira zetu na hatujawakalia kooni wajinga walioko mitaani na vijijjini ambao wanadanganywa na ccm. Tungemchagua Slaa haya yote yangefuchuka. Sasa kwa mfano wachimbaji wote wanajua Slaa anaweza penya wanasomba kila kitu fasta na kuwawekea vijukuu vya akina Kikwete mehela ya kutosha mpaka kufa kwao.

    Sisi wenyewe mafala nadhani. Samaani lakini nina hasira na nchi yangu
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hoja nzuri, lakini sidhani kama chama twawala watakubali sheria kama hii, maana kwao hii ni sawa na kukata food web which keep them alive.
     
  7. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mbaya hata wale "Wapiganaji" nao ni butu wakifurahia mlo na kuimba kwa utii Ibara ya 15.1 ya CCM!
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dhana ya 'wapiganaji' mi nilishai-dismiss kitaambo sana toka enzi zile za jamboforums..wote ni wasanii tu.

    Wanapiga kelele kuhusu mikataba ya hovyo ambayo matunda yake tumeshayavuna lakini bado hawaoni mzizi wa tatizo!
     
Loading...