Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Public smoking

Discussion in 'JF Doctor' started by mwakajinga, May 3, 2012.

  1. m

    mwakajinga New Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwamba uvutaji sigara ni hatari kwa afya ya mvutaji na watu walio karibu na mvutaji pindi anapovuta sigara.Na najua ni kosa mtu kuvuta sigara katika mkusanyiko wa watu wasiovuta na wanaovuta.Cha kushangaza ni kwamba wavuta hawajaandaliwa miundombinu ya sehemu za kuvutia(smoking zone).

    Swali ,kwanini serikali ilipitisha sheria ya inayozuia mtu kuvuta sigara sehemu yenye mkusanyiko wa watu ,angali haijajiandaa na miundominu ya kuwawezesha wavutaji wavute bila kuwabughuzi watu wasiovuta kama mimi.

    pls Tanzania govt, let copy and paste from our neighbour country Kenya.
     
  2. w

    warumu Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jina lako mada yako zinafanana!!!!!!
     
  3. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nakuunga mkono ila nilipopigia mstari rekebisha. ni kweli inabidi si kusubiri serikali bali wavuta sigara watengewe sehemu zao za kuvuta. ulaya walishafanya hivyo ili kupunguza magonjwa ya cancer
     
  4. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    and opposite is true!!
     
Loading...