Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Public lecture by pccb official at s.u.a

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tanga kwetu, Jun 2, 2010.

  1. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Kesho (3/6/2010) kuanzia saa 3 hadi 5 asubuhi (9:00-11:00 AM local time) kutakuwa na mhadhara wa wazi utakaotolewa na Director of Research, Control and Statistics wa PCCB huko S.U.A Main Campus. Mlio karibu na eneo hilo mpatapo wasaa msikose kwenda. Ni nzuri sana watu kama hawa wanapokuwa na Public Lecture kwenye hizi Higher Learning Institution ambapo kwa nchi za majuu zinakuwa very debatable na i hope hapo SUA itakuwa hivyo pia. Watakaohudhuria mtujulishe amesema nini na ishu gani zitakuwa raised.
     
  2. Jumboplate

    Jumboplate Senior Member

    #2
    Jun 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Venue ni wapi?Main campus au Solomon Mahlangu?
     
Loading...