Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Public Holiday kwa wana Chelsea Wote

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Erickb52, Apr 24, 2012.

  1. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kutokana na furaha ya ushindi wa leo natangaza kuwepo mapumziko kesho kwa mashabiki wa Chelsea kokote waliko...
    Viva Chelsea......
    ..................... 757511_com_chelsea.jpg .....................................
    c1.jpeg c2.jpeg c3.jpeg
    c4.jpeg c5.jpeg c6.jpeg
    c7.jpeg c8.jpeg c13.jpeg
    Hureeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     

    Attached Files:

    • c10.jpg
      c10.jpg
      File size:
      8.2 KB
      Views:
      804
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ngoja na King'asti aje ili muungane vizuri! Mi nampongeza kipa wenu aisee....japo Torres katumia kaakili kazuri sana kuchomoka na mpira! Anyways.....hongereni bana!!
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaa ila hata asingefunga tulishapita na goli la ugenini
    Nimefurahi sana Kipipi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kipipi, nlidhani unashabikia Twiga Stars pekee
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaa kwa kauli yake pale anaonekana si mshabiki wa timu yetu so inawezekana ni Twiga Stars
     
  6. j

    jacobs1998 New Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BARCA wamejitahidi sana lakini bahati haikuwa yao,all chealsea fans,cheer it up!!!
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Niliwaona mlivokuwa mnalinda ile sehemu ya mlangoni baada ya Ramires kuwapachikia kigingi cha kujidaia....ukiongeza na lile la ugenini!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umejuaje kama inatakiwa tupumzike hiyo kesho jamani raha tupu wacha weeee!!!
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hahahah.....sometimes vya nje vinanoga saana! Ukimuona kitu Messi, pembeni Iniesta na Fabregas.......unakuja kwa mzee Puyol na minywele yake aah raaaha! Bado hujamuona Lampard anataka kuanzisha kaugomvi wakati huo kina Erick bado wanajilaumu John Terry kulamba kikaragosi chekundu! Lol....acha kabisa mdau!
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hahahah Twiga Stars wapi, atleast hata ungerejea kule Italy kwa kina Juventus!! Dah....ila ngoja na wao nianze kuwafuatilia!
     
  11. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nina furaha sana kwa kushinda kwa Chelsea...

    Sasa we Erickb52 unataka vijiwe viwe wapi kama sio kwenye maofisi yetu?!

    Kazi na dawa mkuu!

    Gee Cee
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Cheers.......
    Dah raha sana...
    Utankutan kombe letu
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Halafu Kipipi kumbuka tulikuwa 10 wao 11....
    Tunahitaji pongezi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah we acha tu.. atubariki hujui hata wakuu wetu wa nchi na mabosi ni Chelsea? Wamefurahi sana hata ukiomba kupadishwa cheo leo unapandishwa haraka bila swali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi kumbe Kipipi uko juu hvyo??
    Ni mara chache the dadaz kujua mambo ya soccer..hongera sana na karibu chelsea
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh usisahau nyumbani coz hata Pm aliwasifia Simba Sc bungeni kwa kuwa timu bora tz....
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vijiwe ofcn kwani mna jiko la kuchomea nyama?
    mnayo counter ofcn na viti virefu?
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vijiwe ofcn kwani mna jiko la kuchomea nyama?
    mnayo counter ofcn na viti virefu?
    gambachovu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Laaaaaaa Utamuuuuuuu Laaaaaaaa Utamuuuuuuuuu
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi kumbe nawewe ni mshirika
    Lol
    Utaaaaaaamu raaaaaaaaha
     
Loading...