Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

public anouncement:RC arusha anena!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by meningitis, Nov 7, 2011.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    chadema waliomba(jana) lema apewe mdhamana lakini logistics zimekataa mpaka baada ya siku 14.chadema waliomba kibali cha mkutano kwa siku ya leo.lakini cdm wamekiuka hilo na kuamua kukesha eneo la nmc.kitendo hiki ni kinyume na taratibu za kimahakama.wakazi wa arusha walioko nmc wanapewa wito wa kuondoka au kutokwenda nmc.wananchi wanapewa wito wa kuendelea na shughuli zao na wasikubali kurubuniwa na watu kutoka nje ya mkoa.mahakama haifanyi kazi kwa kushinikizwa.kwa ufupi hii ndio taarifa kwa umma wa watu wa arusha iliyotolewa kupiti triple A fm arusha.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hvi watu bado wapo?
     
  3. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    bado wapo!
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Mwezi wa tisa mwishoni nilikuwa Arusha...kimisingi wakazi wa Arusha ni balaa...kuna dalili ya vurugu kubwa kutokea Arusha...Inahitajika hekima katika hili..kumtoa Lema ni hekima kubwa zaidi maana ni mwakilishi wa wananchi na anatakiwa awepo bungeni kesho....
     
  5. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rpc acha ujinga.
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Sio wote wanasikiliza Tripple A
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tunategemea wakazi wa Unga Ltd ambao hawashiriki huo mkusanyiko hawatazuiliwa kuendelea na shughuli zao za kkawaida.
     
  8. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    RC lazima aelewe kwamba CDM wanajua kwamba waliomba kibali cha aina gani, na wanaelewa walichoamua, hivyo akitaka kutumia nguvu kuliko busara kwa hili, atazua balaaa.
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    huyo rc ni matak'o kweli
     
  10. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Nahisi Ukombozi unaanzia ATown!
     
  11. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wakeshe kwa amani bila kubugudhi wakazi maeneo ya jirani. Polisi watoe ulinzi kama kawaida, ikiwezekana kesho mchana apewe dhamana kwa masharti ya kwenda bungeni dodoma, ili ziara ya Prince Charles jijini Arusha siku ya j'5 iendelee bila usumbufu. Wakati mwingine ule ushauri wa 'funika kombe mwanaharamu apite' huwa una mantiki katika hali kama hii.
     
  12. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    labda mchana watu wataongezeka lakini usiku huu na baridi hili nadhani watu watakaokesha ni wachache.
     
  13. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu unachosema nikweli watu wahuku mpaka wazee wamebadilika kabisa! juzi nilikuwa pale CRDB bank kuna jamaa alikuwa anaongea kwakuisifia CCM! watu walimbadilikia mpaka nikaogopa! watu wahuku nitofauti nasehemu zingine zote inchini!
     
  14. j

    jigoku JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mi nadhani kama wangeeleza sababu ya msingi na ya kisheria iliyopelekea Mh Lema kunyimwa dhamana haya yote yasingetokea lakini kuna mazingira ya ukandamizaji wa haki,kwani kosa la Lema si la kupata dhamana?na pale mwanzo kwa nini walisema dahamana iko wazi leo kaifunga nani?laikini je Mh Tundu hajui kutafsiri sheria inayohusu dhamana kwa watuhumiwa?na ndio maana wameamua kulala viwanja vya NMC kwa sababu wameona wazi kuwa kuna ukandamizaji wa haki,kuna uonevu wa hali ya juu,na ki ukweli hili linaendeshwa na usalama wa taifa na maofisa wa polisi kwa ushirikiano na CCM.
    Nasikitika kuona kwamba wamepoteza uwezo wa kutafakari na hawana uwezo tena wa kuitumia elimu zao,kwani mpaka sasa wanadhani watu wanaogopa jambo kwa kiasi kikubwa,wasidhani watu wameshasahau polisi walivyua watu Arusha,ingelikuwa hajui kufa wala hawakumbuki kama watu waliuawawa Arusha na au wangelikuwa hawajui ya kwamba wanaweza kukamatwa na kufunguliwa mashitaka basi usingeona mtu hapo NMC.Walipashwa kujifunza ya kwamba watu hawa wako tayari kwa lolote,na usije shangaa hali ikaanza hivyo na mwisho ikasambaa mikoa mingine,mzaha mzaha hutumbuka usaha,libya njoo,libya njoo utamu kolea
     
  15. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo unaona huyu prinzi anaumuhim sana hapa Tz?damn
     
  16. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    prince charles anakuja arusha j5 na ataenda nje ya mji wa arusha,hataona hayo makutano labda kwenye t.v
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    jidananyeni nmc pako nyomi la kufa mtu..kuna mioto (vikome) imewashwa ili wenye baridi waote na bonge la mziki
     
  18. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Wao wana uwezo wa kuua raia anytime(kumbuka Tarehe 5 Januari Mwaka Huu), sasa leo walishindwa nini kupindisha kanuni na kumtoa Lema kuepusha haya yanayotokea? Dawa ya kiburi ni jeuri, kipindi hii watakula kiburi yao.
    OCCUPY ARUSHA Hadi Upatikane "Utu wa Binadam".
    Waraka Wa Lema ni Azimio Jipya La Arusha.
     
  19. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Magamba wote na msanii wenu JK mnaichezea amani ya nchi hii watanzania sasa si wa kuwachezea.
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    I am worried; it might be too late!!!
     
Loading...