Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pspf walofanya interview wameitwa?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by yujomas, Jan 7, 2012.

  1. y

    yujomas Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana JF napenda kuuliza je wale tuliofanya interview ya oral kwa nafasi za operation officers PSPF wameita watu? kama kuna mwenya habari atudadavulie jamani.
     
  2. G

    Godwine JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    waliita mdogo wangu amepangiwa mkoa tayari naye alifanya usaili akabahatika kuitwa
     
Loading...