Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pspf na udom majibu vp?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by cielo, Nov 11, 2011.

  1. c

    cielo Senior Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa yeyote aliye na news kuhusu interview tuliyofanya ya udom' asistant accountants' na pspf 'operation oficerz', kama walishaita tena au vp? Maana tunasubirii had bac jaman
     
  2. z

    zilakina JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 287
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nafikiri watakuwa wameshaajiri pspf kwani nakumbuka tulipokuwa kwenye interview walisema majibu yangetoka kabla ya mwezi wa kumi kuisha sasa leo ni november best !.tujaribu kuomba kwingine Mungu atatusaidia
     
  3. t

    thesolomon Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu ulitumia kimemo au unategeme nguvu za bwana???? manake zile nafasi kama huna kimemo tena kizito usijidanganye never nchi imeuzwa hiii unafiki na uzandiki mtupu hamna maana hapa tusome tufute ujinga tuu tunakoelekea sasa ni kama nigeria tuu
     
  4. c

    cielo Senior Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman kwa hyo pspf .. Asa mbona hawatangaz.. Ipo cku ntapata tu tena kaz nzur
     
  5. c

    cielo Senior Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh Mungu wangu ndo atanitetea tu
     
  6. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,548
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    mwenyewe nilifanya apptitude ya Pspf lakini mtihani ulivyokuwa mwepesi watu kama 500 lazima wafaulu na eti mtu 8 tu ndo needed na kuna mtu serikalini alinambia washaajiri hata kabla hatujafanya interview
     
  7. R

    RONALDO Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sna kama vp aanza kuandaa shamba kulima hata nynya cz ajira ngumu
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwa taarifa za uhakika, PSPF bado hawajaajiri, ndio kwanza wamemaliza kusahisha aptitude test. Matokeo ni mabovu u can't imagine. Wanashangaa inakuwaje graduate wanafeli mtihani kama ule. Waliofaulu wataitwa kwenye oral.
     
Loading...