Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pspf interview

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwana Mnyonge, Jul 22, 2011.

  1. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wakuu mambo vipi hawa jamaa wa pspf wameshaita au bado naomba kuwasilisha mtaani pagumu ndugu zangu
     
  2. v

    victorjane Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh pale..umefanya maandalizi ya kuchakachua?au jina lako la mwisho yaani la ukoo linabebeka?
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hizi za juzi tu,sidhani kama watakuwa wamesha short list.
     
Loading...