Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

psp imegoma kuwaka

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by elank54, Apr 20, 2012.

  1. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu naombeni msaada , PSP angu ilikwisha chaj na nilipoiweka kwenye chaji hakuna mabadiliko yoyote !! Na asbuh ake majuz nliichaji na ikakubal ila jion ilgoma
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    pole sana i know how bad ur feeling right nw! Sijajua kama ikiwaka inatoa dalili za kua on,lyk ukibonyeza button inatoa sounds but there z no display!kama case ni hiyo screen ina tatizo! Kama ni DIYperson unaweza kuchck connection za screen or kama inahitaji replacement(kama ilishaanguka sana na kuvunjika)!
    Ila kama haiwaki kabisa unapoiwasha ila charge inaingiza mayb switch inatatizo jaribu kuwasha many times ukicomfirm ni switch ts not that bad,u cn gt t fixed kwa fundi o u may DIY! Update me on ur progress if u can
     
  3. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nkiiwasha hakuna kinachotokea kabisa, I tried to remove battery na moto ulkua unafika frm the charger
     
  4. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    then key ya kuwashia inawezekana ina tatizo,kama imesha2mika sana mayb kuna loose connection kwenye key inayofanya hata ukiwasha kisitokee ki2 chochote!! Au kuna ki2 umekiona ku rule out hili kuwa ni tatizo mayb?
     
  5. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah mayb its charger mana tht day ckuitoa kwenye xtension na madogo walchek tv later ikiwa connectd af nkichaj inakua hot sana
     
Loading...