Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Provisional results

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KANCHI, Nov 17, 2011.

  1. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hivi jamani wana jf uki2mia hizi kutafutia ajira ni nzuri au vp maana roka nianze kutumia cjapata feedback jamani!
     
  2. King2

    King2 JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ha ha! Kazi lazima uwe na connection siku hizi.
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Waajiri wengi wanazi ignore.Hata hivyo kazi siku hizi hadi uwe na mtandao.
     
  4. joskill

    joskill Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi hilo kosa ctakuja kulirudia tena, nilikosa kazi hvi hivi huku tuliomaliza darasa moja wote wakapata kazi
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    pole imekula kwako jifunze ujasilia mali MG
     
  6. P

    PETRONILA Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka kama una cheti kwanini usitumie cheti chako coz sehemu nyingi wanaignore provisional results wanaona watu wanaweza kuforge
     
  7. Shut Down

    Shut Down Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Provisional iko pouwa sema inabidi uwe na consolidated marklist...ambazo ziko certified na sealed from ur college, zinaonyesha detailed GPA for each semester, na hiyo Provisional inakuwa na CGPA(cummulative)...hapo hukosi kazi.
     
  8. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siku Hizi Hawaangalii CV ya anayeomba kazi, ila wanaangalia CV ya anayekupeleka kuomba kazi
     
  9. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ushauri wa bure: Wanafuni wengi wanatumia provisional results visivyo. Kwanza wengi wakichukua original copy wanazifanyia lamination halafu wanapeleka photocopy. Tabia hii hukosesha wengi kazi. Inabidi muelewe hizo results ni copy ya results zako ambazo chuo ni gatekeeper. Utapelekaje copy ya copy? Mnapaswa kupeleka copy original ya provisional results. Vivyo hivyo kwa transcripts. Imezuka tabia za vijana wengi kufanya lamination hata academic certificates. Mnaviharibu jamani. Hamtakiwi kuzifanyia lamination. Kwa kufanya lamination mnapoteza authenticity markers za vyeti vyenu. Lamination ni sawa na kuwekea gundi juu ya karatasi.
    Kitu kingine, vijana mnapeleka results nusu nusu. GPa hamna, hata baadhi ya matokeo hayapo. Kama mwajiri, ni heri nichukue mtu mwenye GPA ya chini aliyekamilisha vitu kuliko mtu mwenye grades nzuri ambaye hajakamilisha vitu.
     
  10. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Asante BiMkubwa najua umeongea na mimim moja kwa moja
     
  11. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa bimkubwa usipofanya lamination hvy vyeti c vitakuwa havitamaniki kwa mazingira yetu, af hapo khs kutuma copy of copy sijakuelewa vizuri ina maana hy provision ikitumwa ka ilivyo na sehemu nyingn utaombea nin?
     
  12. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuna namna nyingi ya kutunza vyeti vyako viwe ktk hali ya usalama. Kwa miaka mingi nimetunza vyeti vyangu ndani ya bahasha ambalo ninahakikisha halikunjwi na ninaweka kwenye sanaduku chini kabisa. Kama sanduku huna hata kabatini unaweza ukaweka. Nilipopata kazi nikanunua briefcase. Tena nakumbuka muuza duka alinishangaa mwanamke kunua briefcase. Nikaweka kwenye briefcase. Kwa sasa ninazitunza kwenye safety deposit box kwenye benki.
    Cha muhimu vitunzwe mahala pasipo na unyevunyevu.
    Kuhusu provisional results au transcript. Unapaswa uchukue copy za kutosha. Ni muhimu sana kuhakikisha unawekeza ktk kutafuta kazi. Pia ukikosa kazi ni haki yako kwenda kudai copy zako za vyeti na provisional results maana hazina kazi tena pale ulipoombea kazi na ukakosa. Kampuni zingine zina tabia za kuwarudishia documents watu waliokosa kazi.
    Kumbuka huwezi kupata kazi/kitu chochote kizuri bila investment.
     
  13. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nimemaliza kadegree kangu mwaka huu bana so niliamua na mimi ni post barua za kz
     
  14. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    SASA cc watoto wa wakulima itakuaje plus no refariis Dah!!
     
  15. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Yaani kila ki2 ulichokisema hapo kipo bana cjui ni kwa nini.
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Siku hizi hawaziangalii.
     
  17. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Nitumie CV yako nikusaidie.Uko tayari kulipwa mshahara na CCM?
     
  18. R

    RONALDO Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe vuta n;kuvute acha kuzingua wa2 umeambiwa ccm wana toa kazi labda kazi za kuba kura na ufisadi
     
  19. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hapo naona unalalamika kweli kaka pole
    tunatumia vyeti tunaitwa kwa mafungu ije iwe provisional tans.
     
  20. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama huna bahati au network basi utasota sana mtaani.
     
Loading...