Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Proudly 2 be Tanzania.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ufisadi, Sep 30, 2011.

  1. Ufisadi

    Ufisadi New Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni miaka 50 ya uhuru ya Tanzania maji,umeme,ufisadi,mikopo kwa wanafunzi...e.t.c hvyo vyoyote vina2utafuna watu bdo wanaishi within $1 per day!! Miaka 50 ya uhuru ni ya kifisadi na kwa wale mafisadi coz watasherekea nd blow the 50 candles on the national cake dat they have been eating...kweli kwa haya nitasema kwamba am proudly a Tanzania wakati maisha yenyewe ya kubahatisha! Vijana 2uamkeni ssi ndiyo nguvu kazi ya hii inchi....#mtanzania asilia.
     
Loading...