Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Proud of Tanzania??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tumain, Dec 6, 2009.

  1. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Niko proud na nchi yangu Tanzania na nafurahi kuwa mimi ni Mtanzania sababu
    a) Lugha: ukiwa Tanzania lugha moja ya kiswahili inatosha kutangaza habari zako za biashara na zingine na watu wote wakakuelewa unlike zambia lazima utafsiri habari hizo kwenye lugha tano za makabila makubwa hivyo hivyo kwa kongo
    b) Siasa: Siasa na wanasiasa wetu ni better off kulinganisha na nchi zinazotuzunguka e.g. Rwanda (matisho), Kenya (ukabila) Uganda (sijui museveni kama ataondoka, Kongo etc...
    Na mambo madogo madogo mengine mazuri kama marafiki, undugu etc..
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    pamoja na mazuri hayo. Sasa kuna hili suala la UDINI.
    Tz isipoliangalia kwa umakini mkubwa LIWAMALIZA. Tena vita vya kidini ni hatari sana kuliko ikabila
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kinachonifurahisha tanzania....
    ni kuwa ukiwa na maisha yako mazuri..
    unaishi bila wasiwasi,,
    yaani utakuta mtu tajiri but anaishi segerea au manzese....
    hatuna maeneo maalum ya matajiri...
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kinachonivutia Tanzania ni hata tukijua tunaibiwa... wema na utulivu wetu hutufanya tusahau na kuendelea kumshukuru mungu na kumkumbuka Nyerere
     
  5. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Taratibu institution zitajengaka e.g. vyama vya upinzani uwizi utapungua au wezi wataumbuliwa na wananchi kwenye uchaguzi.

    Nchi zingine mpaka wauwane kwanza.
     
  6. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    I'm glad that in Tanzania there are people who have made it though hard work, patience and determination. Siyo kila tajiri ni fisadi. I'm proud of the few who have made it the right way.
     
  7. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hasa watu walioko kwenye informal sector wanapanda taratibu

    Somehow Tanzania siyo ngumu kama kenya au Kongo...institution zina kula rushwa lakini huko kwa nchi zingine ni balaa zaidi. Japo si vizuri kujilinganisha na mgonjwa
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    bongo tambarare
     
  9. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,015
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mi napenda ukarimu wa wa bongo na sense of humour..
     
  10. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    naipenda nchi yangu hata tukikatiwa umeme na maji mwaka tunakuwa watuliiiiiiiiiiiiiiiivu,huu si upoyoyo?????????
     
Loading...