Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Proposed Republic of Tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by Utingo, Apr 27, 2012.

  1. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Construction is under way

    [​IMG]
     
  2. misnomer

    misnomer Senior Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Inabidi Magufuli awaeleze wawe wanabandika mabango ya Kiswahili au hata kilugha, waachane na lugha za watu
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani wamekosea nini hapo!?
    Hiyo Republic ni kweli haipo na hiyo ndo proposal yao.
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Lugha ya watu hii jameni...
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Daaah...! Hadi ubao umechakaa hakuna mjanja aliyeona hilo kosa akalisahihisha? Kumbe hata usingekuwepo, wasingegundua pia! Nchi ya ajabu sana hii.
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,797
    Likes Received: 902
    Trophy Points: 280
    Hawajakosea; hii nchi inabidi iandikwe proposal ya kui-construct upya toka kwenye msingi!
     
Loading...