Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Propagandi hii siipendi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eraldius, Oct 10, 2011.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wana jamvi,tumsifu Yesu Kristo..Yangu mafupi.Nasema sasa hivi sitaki na nawashangaa wenye tabia ya kusema ''Cdm itakufanyia nini''? mnishauri wakitwambia hivyo tuwajibuje!
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Na wewe waulize vyama vyao vime/vitawafanyia nini?
     
  3. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama anaweza kuwaelezea baadhi ya mambo kwenye ilani ya 2010 waelezee km hauwezi wape machache km haitawaingiza kwenye mikataba mibovu km DOWANS Na migodini
     
Loading...