Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Propaganda zinatupeleka pabaya; Waandishi waingizwa vyumba vya upasuaji MOI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Jul 4, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Leo tusubiri taarifa za habari kujionea propaganda zinazoenezwa na serikali kuwa mgomo umekwisha.
     
  2. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hii sasa ni hatari.lakini kuna video nimeiona sehemu MOI imebaki kama gofu.
     
  3. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tumeangalia itv?
     
  4. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    jana tulimuona aligaisha leo tumeonyeshwa MOI lakini MNH hatuonyeshwi.
    Mgomo haumalizwi na vyombo vya habari bali mazungumzo ya dhati.
     
  5. D

    Determine JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MOI nao wameingizwa kwenye siasa za liwalo na liwe?
     
  6. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ukweli utajulikana ndani ya saa 24 kama ilivyotokea kwa MNH.tukumbuke kuwa huu ni mgomo endelevu,nasubiri tamko la madaktari kama wameridhia kurejea kazini.
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tatizo hawa wakubwa wanafikiri bado tuko kwenye zama za RTD na S.L.P
     
  8. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wamezoea kuwafanya watanzani ni wajinga lol!
     
  9. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wanasiasa wanatumia makalio kufikiri,mwisho wa sikuukweli unajulikana.solidarity forever......
     
  10. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumbe wamewahonga vyombo vya habari. Hata kuna jamaa kasema hapa mbona hawa madaktari bingwa ni wapya hamfahamu hata mmoja naye ni mfanyakazi wa pale.
     
  11. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kama torabora....mseru anawayeusha tu hao wa..nge
     
  12. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    harudi mtu hapa
     
  13. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ITV nayo ni TBC!!! jambo la maana hapa ni tamko la madaktari kama walivyoamriwa na mahakama lionekane kwa maandishi katika vyombo vya habari ili wananchi warudishe imani na kufika hospitali. kufuatana na taarifa ya ITV usiku huu wagonjwa walikuwa wachache wakiwa hawana imani kama mgomo umekwisha. madaktari wawe wazi katika hili - sizitaki mbichi kusiwepo
     
  14. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    madaktari wanaofundisha MUHAS waliombwa kuingia wodini ili kupiga picha.
    Wananchi wanadanganywa ili wakaonje athari za mgomo huu ni uhaini jamani.
    Kesho tutasikia story nyingine kutoka kwa hawa hawa itv.
     
  15. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanamtumikia kafiri ili wapate mradi wao!
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wagonjwa waliombwa ridhaa ya kuonyeshwa kwenye TV?kama sivyo wana haki ya kudai fidia.mateso kwa mgonjwa yasiwe turufu ya kujitafutia umaarufu.ITV punguzeni kigeugeu msije mkawa kama TBC.
     
  17. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zama hizi za smartphone na Internet ni aibu sana kutumia propaganda za karne ya 18. Shida nyingine viongozi wanasubiri taarifa za kuletewa na kutazama kwenye tv, watendaji wanawadanganya kisha wanapanga vyombo vya Habari.

    Chombo cha Habari kinachokubali kutumika kudanganya umma nacho kinashiriki mauaji ya raia. Wanalipwa bei gani? Kufa kufaana
     
  18. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umenikumbusha mbali, umesahau Airform- ukitumia hiyo huna haja kubandika stempu, every thing is inclusive.
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hata mgomo ulivyoanza tulifichwa,lakini ukweli ukatamalaki.
     
  20. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unajua mimi sielewi kabisa kama hawa wauaji wanajua ya kuwa dunia ya sasa ni imebadilika na watanzania c hao wa zamani kama wao walivyo. Nitaendele kuwasisitiza katika dunia hii hakuna yasiyo kuwa na mwisho, teseni, ngoeni meno na kucha na hata kuhasi mhasi, Mungu kashaamru mushidwe na hamtashinda.
     
Loading...