Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Propaganda za kipuuzi za ccm ni kama hizi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Aug 11, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wawadanganye watu wa vijijini maana hao waandishi hataeurope hawaijui ikoje hayo yatakuwa maelekezo ya nape wapeni pole sana
     
  3. a

    andrews JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kamanda chriss LUKOSI usichoke hao ni wadaku mahasimu wako kibiashara nenda mbele usiogope
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukisikia kuishiwa ndiyo huko. CCM kwa sasa wanarejea walipokuwa wakati Kikwete akiwaingiza mkenge kwa kuwachafua wenzake. Wamechafuana wamemalizana sasa wanataka kuichafua nchi nzima ili waweze kunusurika. Tanzania ya leo siyo ya jana. Vijana amkeni na simameni mkomboe nchi maana nyinyi ndiyo mna muda mrefu kuishi kama mtu atakufa kwa umri na si ajali za kusababishiwa na huu uongozi mbovu.
     
  5. a

    andrews JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa wanamtuma hata kinana kwenda marekani kwa kujibu mapigo kweli ccm sasa infuata chadema wanachoanzisha magamba yameishiwa eewe mungu tupeleke haraka 2015 tuwatie aibu wauwaji hwa wa ccm
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Badala ya kuhangaika na matusi, hebu tafuteni habari za hao wauza unga.
     
  7. a

    andrews JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​papa msofe?
     
  8. a

    andrews JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    matusi wanatumia akina lusinde mwigulu nape na aden rage na wauza unga wamesema ni mbunge wa tabora viti maalum ccm anaitwa tambwe hao ndio wanaojulikana na ushahidi upo kwi kwi kwi
     
  9. S2dak_Jr

    S2dak_Jr Senior Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    huyu jamaa ndio mchangiaji wao wa mihela ya rushwa.

    Wanaumbuka sasa.
     
  10. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,634
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Enzi hizo za kutupumbaza na kututishia...na kujiona miungu watu sasa tumepata ukombozi
     
  11. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Hata vijijini wameshasanukia ccm kuwa sio ,mara hii nape atajitafuta
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Uhuru sio gazeti ni kijarida cha udaku.
     
  13. m

    m4cjb JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 6,533
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    halipishani na ijumaa wikenda
     
  14. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama wamekosa habari si waandike za wema sepetu tu
     
  15. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu umenena.
     
  16. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    sijui kama kimauzo hilo gazeti linalifikia MWANAHALISI. ni bora hao wamiliki wa hilo gazeti wakaokote skrepa huko mitaani kuliko kutunga story na kudownload picha huku JF.
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Uhuru Kwishney hamna kitu kabisa! Rip uhuru!
     
  18. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    toka uzaliwe ulishawahi kuona mtu anasoma uhuru?

    pia huwezi linganisha uhuru na mwanahalisi, ni mlima na kichuguu
     
Loading...