Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Promotion ya UmojaSwitch ATM

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Uswe, Aug 12, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    UmojaSwitch wamekuja na promotion tatu zitazodumu kwa miezi mitano, kuanzia mwezi wa 8 hadi wa 12.

    1. Mtu atayekua amefanya transactions nyingi kwa huo mwezi atapewa 1M kila mwezi
    2. Kila mwezi, watu watano kutoka watumiaji wa mara ya kwanza au ambao hawajatumia ATM card zao kwa muda mrefu watapata laki 200,000 kila mmoja
    3. Kila mwezi watu 10 watapata 100,000 kila mmoja, kila transaction moja itakuingiza kwenye droo mara moja, kadiri unavyotumia ATM card yako ndio unavoongeza nafasi yako ya kushinda.

    Karibuni, tumieni kadi zenu, mtu mwenye wazo nitafurahi kusikia toka kwako.

    kutakua na zawadi nyingine tofautitofauti wakati wa promosheni
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,065
    Trophy Points: 280
    Safi sana ubunifu ukiwa juu mafanikio lazima!
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    wateja wetu wamekua nasi toka 2007 wakati tunaanza, hawajatuangusha, sasa tunataka kusogea karibu zaidi na wateja wetu, tunataka kama ulivyoita 'kuleta ubunifu kidogo' hii promosheni ina lengo la kuisogeza UmojaSwitch kwa wateja wake zaidi kuliko hapo nyuma.
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    bank business is like gospel business.........!
    vijijini watu wasio na kitu wanazidi kuachwa huku huduma hizi zikiwaendea wenye nazo na wenye nafasi!
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mahesabu, watu wa vijijini tuko nao pamoja, kwa sasa UmojaSwitch inaunganisha zaidi ya 70% ya community banks zote nchini. Lakini pia lazima nikiri, it is a challenge na si tu kwa umojaswitch bali national challenge
     
  6. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vigezo vya watu kumi kupata laki moja moja ni vipi? Halafu hiyo namba mbili, muda mrefu ni miaka/miezi mingapi?
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Catherine,
    1. Watu kumi watapata 100,000 kila mmoja, Kila mwisho wa mwezi itachezwa droo ya kupata hawa watu, kila unapochukua pesa au unapotuma pesa kwa kutumia ATM zetu za Umoja unaingia kwenye hii droo, (kila transaction moja inakuingiza kwenye droo mara moja) kadiri unavyotumia ndivo unavyoongeza entries zako kwenye droo yetu na ndivyo unavyoongeza nafasi zako za kushinda
    2. Muda mrefu ni kwa watu ambao hawajatumia ATM zao kuanzia 31st December 2011 kurudi nyuma.



     
  8. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Clement bana, hebu ongea na mama yako kwansa aisee..
     
  9. U

    Uswe JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    hahahaaaaa, haya bwana!
     
  10. U

    Uswe JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    washindi wa mwezi wa nane kupatikana tarehe 4.Sept.2012
     
Loading...