Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Promotion ya Airtel, Chali! Voda free internet kwisha kazi!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mrimi, Mar 1, 2012.

  1. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Heshima kwenu wakuu.

    Nilikuwa nje ya mtandao kwa siku kadhaa, leo nimerudi tena hewani ila nimekuta mambo yamebadilika hapa kwangu.
    Kwanza, ile voda tuliyokuwa tunatumia bure nimekuta wameishablock. Kwa kuanzia nikajaribu kumunua zile 400MB za Airtel, kama kawaida nikatuma neno 'INTERNET' kwenda 15444 naambiwa nimetuma neno sio sahihi, wanafanya kuorodhesha packages kadhaa eg 10mb, 25mb, 50mb, 150mb, 500mb nk. Ktika hizo 50mb ndiyo inanunuliwa kwa tsh 2000/=

    Sasa naomba mnifahamishe waungwana, je, ndio kusema Promotion ya Airtel ndio basi tena jamani! Au ndio imeloga kwangu tu. Na kwa wale tuliokuwa tunakula maisha kwenye voda free, nahitaji kujua ikiwa jamaa wameishablock au ndio inakuwaje tena.

    Nawasilisha...
     
  2. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Imekula kwa wote mkuu. Ni dhahiri wameamua kupandisha gharama. Sasa ni kuzichakachua modem kwenda mbele tuhamie wapi sijui. Nasikia kina yakhe bado mambo yao cheap
     
  3. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kk jna tu mi nimeweka bando la 400mb, sijui kwa ninyi malioko dar, ila mi wa mkoani jana tu nimefanikiwa, ila cha ajabu nikiuliza salio naambiwa nimetumia mb 3 tu wakati jana nimedownload file la zaidi ya mb 129, bado nipo nipo nione itakuaje.
     
  4. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwani wewe shaka yako nini. Wakamue kisawa sawa kabla hawajastukia. Maana baada ya hapo utaungana nasi kuungua jua.
     
  5. m

    mfocbsjut JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mimi walinisahau kwa takribani wiki tatu, nilidownload vitu vya karibu 250 GB, na spidi ilikuwa fast kweli mpaka 2.95 MB/s. Hawa dawa yao ukipata chance hamna kuwaonea huruma,wameshatuibia sanaaaaa!
     
  6. mgeni3

    mgeni3 JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    voda bado ipo sema watu hawajapata proxy zinazodownload tu.... epictunnel ni worldwide ipo down kwa hizi siku mbili ikirudi mwendo ule ule
     
  7. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    epictunnel sijui kama matatizo yapo kwao maana ukifungua page yao kawaida kwenye browser inaopen nafikiri hawajamaa watakuwa wameblock tu.
     
  8. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ukisema sema ukweli. sasa hiyo ni modem gani ino support speed hiyo? na hamna kampuni yeyote inotowa speed hiyo
     
  9. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mwishowe nimepata kukujua line zipigiwazo kelele zinakopatikana. zinauzwa elfu kumi kwa moja, au ukitaka mbili elfu 15. kama unataka na upo zanzibar piga 0716 999 806 nikusaidie. kama upo dar kuanzia tarehe 18 mwezi huu nitakuwepo DAR.
     
  10. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu naomba msada, me nina modem ya airtel lakini inanikatalia kujiunga na bundle yoyote, kulikoni?
     
  11. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    airtel wamebadili bandle zao. zimekuwa ghali kinoma, hata uungwaji wa bundle sio kama zamani. jaribu kuuliza salio *102# watakuonesha jinsi ya kujiunga na bundle mpya
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Me too,.......hamia voda kwenye BOMBA30
     
  13. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimeshaona, lakini inanikatalia.
     
  14. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiv modem za voda zinauzwaje kwa sasa?
     
  15. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiyo inagharimu vipi mkuu?
     
  16. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mambo yote Voda bana.......

    Kwa Tshs. 10,000/= unapata Net kwa wiki nzima......Japo wanakwambia utapata 750Mb kwa speed kubwa na baada ya hapo utapata Unlimited Internet kwa speed ya kawaida speed inakuwa ni ileile tu kwa wiki nzima......Internet bila kikomo saaaafi..........Just SMS Bomba7 to 15300 Unapata Internet isiyo na kikomo kwa wiki nzima...

    KAZI NI KWAKO.....
     
  17. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Bomba30 ni Tshs. 30,000/= kwa mwezi.......Unapata Internet isiyo na kikomo kwa mwezi mzima mpaka unasahau......

    SMS Bomba30 kwenda 15300
     
  18. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Ila Artel wamenibeba! 400MB kwa TZS.2500/= kwa mwezi ilikuwa inanisogeza.
     
  19. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ha ha ha pole kaka tumeungua wengi sana nina mpango wa kuhamia voda.
     
  20. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaha!Sasa wakuu naona kale kamsemo ketu ka 'hamia' kanakuwa replaced na 'kazi ni kwako'!Life is a JOKE!
     
Loading...