Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Promo ya tiGo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaJambazi, Jun 27, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Suku hizi ukisikiliza nyimbo nyingi, mf takriban zote za kundi la offside trick, taarabu, tangazo moja ivi la kampuni ya simu ya tigo, kampeni ya "tuzungumze" etc wanaashiria au wanahamasisha wanandoa au jamii kwa ujumla watumie tiGo.

    Kwa takwimu zisizo rasmi, wadada waliowengi wameelimika na wameitikia wito huo. Chakushangaza humu jamvini hakuna hata mmoja ambaye yuko tayari kututhibitishiwa kwamba anamthamini mpenzi wake na huwa anamtunuku tunu hiyo. kwanini?

    Ivi kweli kabisa hamna wadada ambao ni wanachama? Mi namjua mmoja lakini hata yeye hayuko tayari kuwaambia. Ni kwanini wakati huwa mnaenjoi???
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Kuna anaemwelewa huyu jamaa?..Hivi kama kuna uhamasishaji wa utumizi wa tigo shida iko wapi, si ni biashara?..
    KakaJambazi, hizo takwimu ulizifanyia wapi?...Lakini nikuhakikishie kwamba sio wadada tu, hata mimi ninao mtandao wa TIGO, NA NI MWANACHAMA, mbona hujasemea mitandao mingine kama Zantel na Zain?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    kakajambazi samahani kama nitakuwa nimekukwaza lakini ukweli ni kwamba....uzi wako hauna mashiko
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    u cant be serios. Anyway,, inawezekana lakini.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
    huyo unayemjua ungetutajia labda
     
  6. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    :grouphug:
     
  7. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Upuuzi mtupu
     
  8. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    PJ well said.
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Preta na Wos najua hamuwezi kujitaja.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    ninakuhifadhi kwa leo tu
     
Loading...