Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Promising Signs of Oil in Rovuma Basin

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dua, Sep 30, 2007.

  1. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Promising Signs of Oil in Rovuma Basin


    Soma Hapa

    Haya tena Ruvuma basin hiyo upande wetu kuna nini? Je serikali ina mkakati wowote kuangalia kama upande wetu baada ya gas kuna mafanikio ya mafuta hivi karibuni au ndio mafisadi wanajipanga?
     
  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wana jipanga?

    Subili kutangaziwa mkataba ulisha sainiwa na wananchi wanatakiwa kuhama hilo eneo within 30 days!

    Anyway labda la Buzwagi limewafundisha hawatarudia kosa!
     
  3. m

    mwewe Senior Member

    #3
    Oct 1, 2007
    Joined: Jul 17, 2007
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Hayataleta balaa kama iliyopo Lake Albert kati ya Congo na Uganda.
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2007
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mwewe,
    Siyo Lake Albert peke yake. Angalia sakata linavowaka moto kule Niger Delta nchini Nigeria.
     
  5. G.MWAKASEGE

    G.MWAKASEGE Senior Member

    #5
    Oct 1, 2007
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu Atupe Nini Watz,kama Ni Kweli Tumeambiwa Uranium Sasa Mafuta!kwa Viongozi Tulionao Iyo Itakuwa Miradi Binafsi Tuu
     
  6. K

    Koba JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2007
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    naomba hayo mafuta yasipatikane mpaka baadaye tukipata uongozi mzuri
     
  7. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2007
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,739
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Kama huko ku-nyumba kuna mafuta ya biashara, nasi wa Songea tutaanza kuuona mwezi.

    Si ajabu maeneo hayo yameshanunuliwa na vingunge kama mashamba, wakitarajia kuna madini au mafuta chini yake.....Tutazua songombingo ya kufa mtu.
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2007
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Invincible,
    Kama raia wa kawaida wanahamishwa ili mzungu achimbe madini, waheshimiwa hao pia tutawahamisha.
     
  9. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2007
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    bora wakute ujavuna unaweza pata japo elfu kumi,lakini wakikuta mabuwa umeliwa kwani serikali inalipa mazao na sio aridhi
     
Loading...