Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Promis to love her beacause i love her very much.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by RUV ACTVIST., Mar 18, 2012.

  1. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Imekaje hii, umenyeng'anywa mpenzi wako na rafiki yako then unamwomba ahadi kumpenda kwa sababu wewe unampenda sana. Ni moyo wa kawaida kweli huu?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    sijaelewa....hebu anza tena......
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Hueleweki.kajipange.
     
Loading...