Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Projekti 13/02/2010

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JS, Feb 8, 2010.

  1. JS

    JS JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wapwazz na Binamuz salam ziwafikie

    Tumebaki na takribani siku 5 kijana Geoff akafunge pingu za maisha (si pingu za Jerry Muro lakini msinisome vibaya).

    Plan imekaaje??? mi sielewi tena Geoff tunafanyaje
    Kaizer mratibu mkuu na wenzio tunafanyaje??

    Msaada tutani tafadhali.
     
  2. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    JS huelewi nini tena wewe si ndo mshika kikapu au nakosea (pls correct me)
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Sandals...ooohhh ..sorry, Send-off this week, in-Dar.

    This Geoff-guy is somehow silent...:D:D!
    Sijui anapanic panic?

    Any married buddy out there..Moral support to this fellow!
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    When a man is about to loose his degree...
    that how they becaome.......silent
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Hujakosea Lily mie ndo mshika kikapu ila mwenye shughuli kawa kimya sana sijui yuko hai au la au ndo anajikaza kisabuni na tai yake shingoni na send off ni wiki hii sijui jtano au alh na jmosi harusi
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I think my the concerned people should discuss the kind of gift our groom wants (our coordinater-Kaizer do the needful) coordinate the discussion on the gift and who should do what
     
  7. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duh!! na vile vikao vya mwisho mwisho navyo haudhuri? au labda yuko busy na mafundisho (kanisani) na steps za kutembea ha ha ha , ile siku you need enough courage.
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Kipindi kigumu sana hiki mkuu. mtu anaweza kujilaumu kwa nini alitangaza ndoa....Ooh! Pole Geoff kaza roho jamaa yangu....hiari hushinda utumwa!!!
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Yaani ni kama ulikuwa kichwani kwangu


    in fact ni kwamba leo tukutane pale kwa ankal saa 12 jioni,, tufinalise yafuatayo,

    1. Michango,
    2. Send off (watakaoenda)
    3. Safari ya Makambako kwa watakaoenda,
    4.Zawadi ya Bwana Harusi MTARAJIWA from Wapwaz.

    Asanteni, Naomba mahudhuri yenu kama kawaida
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakuu Geoff yupo busy sana na final preparation si mnjua amehandle kila kitu yeye so yupo busy sana
     
  11. JS

    JS JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Ndo wapi hapo tena??? halafu na nyie bana kwa kuchagua sehemu zilizo barabarani siwawezi mna hisa ile sehemu au????
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha kwa ankal pale Shekilango Jambo
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    It is understood mkuu!!
    These are moments he will remember later and tell his wifey, unakumbuka siku ile uliniambia mara kumi nisisahau kupitia kwenye lile duka, mm nikasahau!!! ahahahaaaa!
     
  14. JS

    JS JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Michango jamani inakaribishwa bado hatujachelewa sana
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Alafu mkuu mchango wako mhimu sana mkuu huyu ni mwanafamilia wa Consolata naona kimyaa
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    What do u mean?

    Ni kwamba hata nyie wapwaz mumemsusa?

    Au hataki ku'delegate responsibilities?
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Mkuu,

    Tumeshamwambia mengi sana na siyo vizuri kumchanganya. Pia ni bora kama anakaa kimya sasa ili wachanganyikiwe wengine badala yake. He is the pillar of the event and needs a break. Only one parental word, "give him a pat on the back and a whisper in his ears, tell him that ...it will be ok my good boy"!!!
     
  18. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Labda anaaga!!
     
  19. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    .......he!he!he!labda kakumbwa na ''HAITI''!
     
  20. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #20
    Feb 8, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Namtakia maandalizi mema
     
Loading...