Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Projects za chuo!!: Msaada kwa MaEngineer

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kaygeezo, Sep 5, 2008.

  1. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #1
    Sep 5, 2008
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    “Msaada Mpya katika kukamilisha Project yako”

    Microcontrollers

    Kutoka Microchip Technology PICs za 8bits na 16bits zipo
    Programmer [kununua/ kuazimisha]
    Vitabu muhimu vitakavyokusaidia ndani ya muda mchache
    Software husika na maelekezo jinsi ya kuzitumia
    Msaada kutoka kwetu namna ya kufanikisha lengo lako

    Laboratory

    Lab mpya naya kisasa itakayokusaidia katika mazoezi mbalimbali yanayohusu Computer Engineering na Telecommunication Engineering na Electronics fields
    Msaada wa namna ya kutumia/kuassemble mambo yako yahusuyo project yako

    Huduma

    Huduma zote ni safi na za uhakika
    Bei ni nafuu sana kuliko ulivyowahi kufikiria
    Karibu sana

    Mawasiliano:

    Simu: 0754 964 911
    Email: kaygeezo@yahoo.com


    “Wahi sasa bidhaa ni chache!”
     
  2. C

    Chuma JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    fungua domain yako...ushaanza biashara kubwa na ya kitaalam..fanya mambo ya kitaalam pia...
     
  3. I

    Ipole JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kutangaza hapa JF hajakosea maana wapo watu wanaotaka huo msaada
     
  4. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2008
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kufungua domain na kutangaza hapa JF yote ni mazuri.
     
  5. W

    WembeMkali JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2008
    Joined: Jun 16, 2007
    Messages: 282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa Raisi na serikali yake wameamua kuwekeza kwenye safari za nje.Wacha huyu jamaa atangaze hapa JF ili japo wachache waelimike kuliko kukosa kabisa.

    Wembe
     
  6. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #6
    Sep 6, 2008
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    COMING SOON!!
    www.mak-it-Laboratory.co.tz
    thanks kwa mawazo yako
     
  7. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2008
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunaisubiri hiyo website na ofisi pia
     
Loading...