Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Projectors mpya toka uk zinapatikana kwa bei nafuu.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TITOP002, Sep 9, 2010.

  1. T

    TITOP002 Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NI TECHOLOJIA YA KISASA AMBAYO NDIO INATUMIKA SANA KWA HIVI SASA.
    ZINA UBORA WA HALI YA JUU NA BALBU(GROUPS) ZAKE NI BEI RAHISI SANA.
    ZINA MASAA MENGI(8000 HRS) KULIKO PROJECTA NYINGI.
    Matumizi: zina TV turner-zinatumika km TV,Business presentations,Maharusini,Games,shools,colleges,kuonyesha mipira kwenye kumbi na mengine mengi.




    SPECIFICATIONS.
    Specifications:
    Model
    Clearco HD9000 Model - With Latest LCD Technology!

    Brightness
    2,200 Lumen!!!!
    Contrast Ratio
    2000:1
    Resolution
    1024*768
    Light
    175W Golden Bittern Lamp
    Lamp Life
    8,000 hrs (New Technology)

    Voltage
    240 volts AC
    Projection Distance
    1.5 to 6 metres
    Projection Size
    45"-150" (Massive) Zoom Function Equipped

    Aspect Ratio
    16:9 and 4:3 Switchable
    Body Size
    260mm x 220mm x 70mm (Slim-Line!)

    Interfaces
    Video Inputs: PC, TV, Video, Audio, S video, SCART adapter available!

    Output
    Video, Audio
    Speaker
    3W Stereo speaker

    Controller
    Infrared Remote control
    kwa bei na maelezo zaidi piga simu number: 0713846454.
    Thank you.









     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    Zina guarentee?
     
  3. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Weka bei ili kuturahisishia!
     
  4. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa ndugu, projectors kwa bei nafuu kisha tukupigie ndio tujue bei?, kwa nini hukutujulisha bei hapa hapa tukajua kama uwezo tunao au la.Anyway thanx lakini.
     
  5. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    TITO nakuomba this time uwe serious ....usiwazingue watu kama ulivofanya kipindi cha nyuma kisha ukaingia mitini.....embu check hiyo thread na utakumbuka issue ulizofanya...
    http://www.jamiiforums.com/matangazo-madogomadogo/60699-projectors-special-offer-for-world-cup-stock-available-in-dar.html
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    BEI PLEASE! No bei no kupiga cm!
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Aaargh! Hawa madalali wengine.....!
     
  8. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Asante sana Ndugu PAYUKA kwa kutupatia hii tahadhari kuhusu hii deal ya Ndugu TITO002 ili tufuatilie tangazo lake la biashara kwa tahadhari. Ushauri wa bure kwako TITO002, be serious na biashara zako, zisiwe za kubeeeeeepp!!!!!
     
  9. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kweli mama mdogo mpe vipande vyake kama aliwahi kuwatia joto watu halafu akaingia mitini ni aina ya utoto ambao hauwezi kumlipa na inaelekea hata akikua hatoacha!

    Biashara za soko huria zinataka uwazi suala la kupiga simu litafuata watu wakishajua bei na kuridhika nayo ndipo wanaweza kupiga kwa ajili ya ku bargain terms ndogo ndogo na kukamilisha biashara yenyewe. Naona pia kuna usahaulifu au kutokuwa makini katika maana kwamba mawasiliano ni pesa, sasa uanze tu kuwasiliana wakati hujajengewa ushawishi wa kutosha, letu us be serious.
     
  10. T

    TITOP002 Member

    #10
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumetoa specifications za projector hapo juu na Phone contact Kwa watu wanaohitaji.Watu wengi wamepiga simu na kununua.

    Hatuweki bei ili kuepuka JOKERS.Mtu ambaye yuko seriouse hawezi kushindwa kupiga simu au kuomba call back facility.

    Thank you.
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Thanx, sasa hv nawatwangia tafadhali nipigie,...kisha nauliza bei! teh teh!
     
  12. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,070
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Jokers??? Wale wajapan na biashara yao ya magari wanaweka thamani ya bei kwenye mtandao sembuse kaprojector kako, au Kivuko.com mbona wameweka bei ya kila kitu na wanakuletea mpaka mlangoni kwako hata kama unaishi manzese,...acha mambo ya 47 weka bei watu wachambue mbiivu na mbichi

    [​IMG]
    Search
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    thanks x-paster... ni paundi 189 inc VAT sanasana laki tano

    hahaaaaa, bongo hapo tutapigwa milioni.... huhuuuuu
     
Loading...