Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Projector aina ya Sony inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shomari, Oct 11, 2009.

  1. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndugu wadau napenda kuwatangazia kwamba ninauza projector aina ya Sony. ina siku 20 tangu niinunue toka dubai , bei yake ni shilingi 1,300,000 ( milioni moja na laki tatu.
    Mimi kwa sasa nipo Mwanza, yeyote atakuwa tayari naomba tuwasiliane kwa simu namba 0766466890. asante
     
  2. Mau

    Mau Senior Member

    #2
    Oct 11, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu kama umeinunua siku ishirini tuu zilizopita saivi unaisukuma umeipata na tatizo gani mkuu, tuweke wazi kama ina tatizo tujue namna ya kufix bei vinginevyo itakuwa lady jay dee (mawazo)
     
  3. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni nzima kabisa mzee. na kwa nyongeza ni mpya. usiwe na wasiwasi.
     
  4. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,875
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Kama ni Dubai basi itakuwa ni Sony ya Kichina zipo nyingi tu pale kitumbini,body nje ni sony lakini ndani ni machine ya misosic.Mafafa...........
     
  5. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naomba jina la duka,kuna ndugu yangu yuko nyumbani ananiulizia kila siku,nasikia shida nikuwa za kichina tu lakini zinadunda kama kazi.?
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ??????????????????maisha bora kwa kila mtamzania...........
     
Loading...