Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Project planning Management and Community Development

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mziranda, Nov 30, 2011.

  1. m

    mziranda Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpango miradi
     
  2. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    tuanzie hapa chuo gan kaka?
     
  3. m

    mziranda Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The University of Dodoma (UDOM)
     
  4. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    you sound to have studied an interesting course.
    do you think of kujiajiri... do you think you can start something from scratch.. do you have high level of writing skills.
    let us communicate...
     
  5. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo Course ina Competetion mtaani vibaya mno
     
  6. m

    mziranda Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najua competition zipo ila isipokua ni ww mwenyewe jinsi ya kujibeba mwenyewe kwa mfano kwenye Interview hata kama ungesoma kozi ya watu kumi tuu Tanzania halafu unaitwa kwenye Interviiew ukambwela sidhani kama utapata kazi........

    nafikiria kujiajiri ila kama unavyojua sisi watoto wa wakulima tatizo mwanzo vikwazo ni vingi sana..ok tuwasiliane kaka my number is 0782 513333 email mohamedmziray@gmail.com
     
  7. m

    mziranda Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I have it, so lets communicate my phone. 0782 513333 email mohamedmziray@gmail.com
     
  8. K

    KANUTI SILAYO Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    papaaa pande zip? Komaa na pia itakubidi uvumilie majb ya wana jf wengine ni kichefuchefu
     
  9. I

    Insabhunsa Gusa Senior Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani nifafanulieni hii kozi inahusika na nini hasa...Huenda nina connections lakini sijui inahusika na mambo gani ili niweze kumsaidia kijana wetu huyu, Asanteni....
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Kila la kheri kwenye kusaka ajira....
     
  11. B

    Brother Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini usiende nyumbani ukaangalie namna ya kuinua kilimo b'se it show us your good in development planning. Na ww ni kizazi cha mkulima.
     
  12. B

    Brother Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh.! UDOM??? kasome kwanza masters ndo 2kupe connections za bachelor, Bila shaka hata field hamjafanya, wengine wanasoma nyie mpo mitaani mmefukuzwa chuo, Bora hata ungekuwa Education ningekupa mchongo wa shule ya awali.
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    ata mimi natilia shaka uwezo wenu watu wa UDOM coz eti hamkufanya field sasa hapo kuna kazi..kupata kazi..lakini maisha yanaendelea wasiliana na hao wadau upate pa kuanzia.
     
  14. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona hata wanaoenda field hawapewi kazi. Unashinda wako online FB. Field sio kigezo cha kupata kazi.
     
  15. Lobapula

    Lobapula JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Punguzeni majungu mpeni moyo kijana sio kumkatisha tamaa kaja kuomba msaada.
     
  16. K

    KANUTI SILAYO Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    acha kufikiria kwa makalio,mbona wewe kuna ka uzi umeanzisha mbako heading haiendani na kilichoko ndani
     
  17. B

    Brother Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwa mwelewa bro, kuwa online fcbk inategemea na field unayofanya, xaxa mi civil and construction engineer> kujenga daraja, fcbk nitakuwa online saa ngapi?
     
  18. K

    KANUTI SILAYO Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    we ni mwalimu
     
  19. K

    Kikomelo Senior Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nimependa confidence yako ndugu yangu. yaani unaonekana uko moto na unaona wote wanaosota mtaani bila kazi ni viaz. aisee........!
    Twende kwenye mada sasa, mbona hujatuambia kuhusu GPA. weka wazi una GPA ya ngapi ili hata kama unatoa taarifa ofisini kuwa una mdogo wako unakuwa na full details. siyo wote tutakutumia Email au kukupigia simu, illi iwe rahisi kwa wadau wote humu jamvini.
     
  20. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wangapi wamejifunzia kazi makazini?? Acha kuvunja watu mioyo. Besides judging graduates just by hearsays is biasness. Give somebody a chance to prove his/her worth. Then judge afterwards!

    Mziranda, mi nakushauri tafuta organizations zinazoendana na taaluma yako na uwaombe ku'volunteer. U do something like an internship. Itakusaidia kujifunza kazi na pia unatengeza network/connections. You never know. Good luck
     
Loading...