Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Project: Acoustic Kitty

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Fredrick Ishengoma, May 21, 2012.

  1. Fredrick Ishengoma

    Fredrick Ishengoma Verified User

    #1
    May 21, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acoustic_Kitty.jpg Project Acoustic Kitty ilianzishwa na CIA miaka ya 1960 kwa dhumuni la ku spy kwenye Soviet embassies. CIA iliwachukua paka ikawafanyia operesheni wakawafunga electronic listening devices kwa ndani kisha wakawa trained na mission ya kuspy. Plan ilikuwa ni kuwapeleka hawa paka kwenye balozi za Urusi, ili kusikiliza maongezi. Maongezi yanayonaswa na paka yanadakwa kwa kutumia radio signals, kunakuwa na CIA agents kwenye mazingira ya karibu, kwenye Van na mitambo ya kunasa radio signals.

    Unfortunately, hii project haikuwa successful, paka wa kwanza kutumwa aligongwa na Taxi, na CIA ililose zaidi ya 20 million dollars. Project ilifungwa.

    Israel nao wamekuwa wakiwatumia wanyama kwenye intellijensia yao. Na, ni majuzi Turkey walikuwa wanalalamika wanakuwa spied na Israel kwa kutumia hawa ndege wanyama.


    a5.jpg a1.jpg


    Observation: Kama wamarekani walikuwa na teknolojia hii miaka ya 1960, you can imagine watakuwa wame advance kwa kiasi gani kwenye mambo kama haya. Lakini, what is our status Tanzania? Do we have such projects going on in our intelligence? Wale panya wa SUA nadhani kama wameweza kuwatrain kutegua mabomu, then wanaweza kuwatrain kwenye project za kiintelijensia kama hizi.


    References: ​


    :A S-coffee:
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Intellijensia ya Bongo iko kwa ajili ya Chadema, hawana muda na project
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Polisi wetu ndio kabisaa...........sijui hata lini walichukua fingerprints za watuhumiwa mara ya mwisho...nasikia kitengio hiki kinakufa
     
  4. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    yesu na maria, sasa wamarekani si ni watu hatari sana hawa.
     
Loading...