Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Programming Crew!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kang, Jul 16, 2009.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Baada ya muda mrefu kidogo nimeamua kurudi kwenye C++ ambayo niliisomaga Uni. lakini niliichukia sana kwa sababu mbalimbali:mad:.

    Nimeanza na kitabu kinaitwa C++ Primer Plus (5th Edition).

    Au copy/paste link.
    amazon.com/Primer-Plus-5th-Stephen-Prata/dp/0672326973/ref=sr_1_1?ie=UTF8&s=books&qid=1247917903&sr=8-1

    Mpaka sasa naweza kusema ni moja ya vitabu bora vya programming nilivyowahi kuvisoma, na naona chuki yangu ya C++ inayeyuka yenyewe.
     
    Last edited: Jul 18, 2009
  2. SnEafer

    SnEafer Senior Member

    #2
    Jul 16, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I can say we share the same history, I never liked C++ back in uni but i happened to liked it few years back, but i never use it much so i just go to the books once in a while...
    And thats a very good book. *** everythin its clear & less confusing ***

    cheers
     
  3. M

    Msindima JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kang,
    Umenikumbusha jamani hakuna kipindi nilikua nakichukia kama hicho class,nami nitaanza taratibu sasa kuisoma inawezekana nikaipenda.
     
  4. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkulu mbona linki ina error....haiendi popote hiyo.....?
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    uko ni wapi??

    na nyie ma programmer mnatuacha solemba........tufafafanulieni C++ ni kidudumtu gani?
     
  7. A

    August_Shao Senior Member

    #7
    Jul 18, 2009
    Joined: Nov 23, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    if you are really a programmer you shouldn't proud yourself hating C & C++....if that then don't call yourself Computer geeks at all......by the way among the most simplest and interesting languages of computer these are.....Coming soon, I will release My application for "Hospital Management System" which i previously did it in vb6 but now I wanted to make more stable using C, C++ and Java all in one.
    In short this application will be able to run in Windows and Linux since I have written it in Linux platform.....So I hope Guys it will help you to discover the importance of C,C++
     
  8. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Sasa mmachohitaji ni nini? Vitabu au alternative programing language??
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    mkuuu wewe mkali.......
     
  10. emanuel.feruzi

    emanuel.feruzi Senior Member

    #10
    Jul 18, 2009
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    C/C++ is a good language but it is requires one to be patient and careful. But things are getting better and better as the compiler are becoming much smarter and tools to develop in C/C++ are getting better.

    But the one question that I always ask myself is that for the application I am developing is this the best and productive language I can use. It will be good is I can develop a web based application with LIPS, but it may take too much energy if its at all possible.

    So I agree with all of you that C/C++ is a good language but it depends on what is being developed.
     
  11. SnEafer

    SnEafer Senior Member

    #11
    Jul 20, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Can you read?
    *** no one said I'M PROUD TO HATE C++ WHEN I WAS IN UNIVERSITY ***

    :confused:
     
  12. M

    Manitoba JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I prefer regarding computer programming languages as tools. Na ninabadili vifaa kuendana na kazi inayotakiwa kufanyika.

    Kama nataka kuchanganya mchanga na zege, natumia chepeo. Nikila natumia kijiko. Kuingiza msumari kwenye mbao naweza kutumia jiwe, lakini nachagua kutumia nyundo kama ipo kwa sababu ya ufanisi. Naweza kwenda dukani kwa baskeli au na daladala. Lakini kwa sababu ni karibu sana, naenda kwa mguu.

    Nadhani kuchagua kazi kuendana na kifaa ulichonacho inakupunguzia flexibility. Na nadhani ni vizuri zaidi kuchagua kifaa bora zaidi kwa kazi inayotakiwa kufanya.

    Fungua upeo wako. Kuwa tayari kutumia kifaa chochote kitakachohitajika kumaliza kazi vizuri. Uwe tayari pia kujifunza kutumia vifaa ambavyo hujawahi kukutana navyo kabla kama the job at hand requires it. Na kama inabidi kutotumia kifaa kabisa, pia kuwa tayari kufanya kazi bila ya kifaa. :)

    Bottom line, use what u consider to be the best tool for the job at hand.
     
  13. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    C++ ni lugha ya programming, yaani unaweza kuitumia kutengeneza programu za compyuta.


    Mimi sihitaji kitu, ilikuwa ni kama general discussion thread.
     
  14. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    OK!!! Mimi nataka ku-develop software ambayo itatumia Bayesia Statistics/probability. Which language is better kwa hii kazi, Visual Basic au C++???
     
  15. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Have the C++ Book on the attachment.
     

    Attached Files:

  16. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nilisoma VB6 mwaka 2001,tatizo sijapata muda wa kuifanyia kazi vya kutosha sijui unaweze nipa nafasi kupitia hiyo project yako!
     
  17. M

    Manitoba JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Majibu utakayopata hayana tofauti na majibu utakayoyapata kutokana na mawali haya:

    - Apples and Oranges, which ones are better?

    - Nataka kwenda mbinguni/peponi. Dini ipi ndio nzuri kuendea huko, uislamu au ukristo?


    How To Ask Questions The Smart Way
     
  18. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Ok, Nimekupata mkuu...
     
  19. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Zote zitakufaa ila ushauri wangu ni kama ifuatavyo.

    Ninachoweza kusema ni kuwa Visual Basic .Net inakuruhusu kufanya vitu haraka zaidi, yaani jinsi ile Programming environment ilivyokaa vizuri (Visual Studio), inakuwezesha kufocus zaidi kwenye tatizo unalojaribu kutatua. Na pia kujenga User Interface nzuri ni rahisi zaidi kwenye VB.Net. Visual Studio inafanya vitu vingi "behind the scenes" kwa ajili yako.

    C++ ni bora zaidi kama unataka kutumia resources za comptuta vizuri, ndo maana inatumika sana kwenye kutengeneza Games.
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh..hivi ni lazima kila thread u-post tu..hata kama hauna input?
     
Loading...