Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Programmerz help me

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mgumu04, Oct 28, 2012.

  1. Mgumu04

    Mgumu04 JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 971
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    jamani mimi ni mwanafunzi wa udom (bsc.mathematics) nataka kufanya field bank katika idara ya programming
    kwahiyo naomba msaada wa kimawazo ni programming language ipi ambayo bank hupenda kutumii ili nianze kujinoa nayo
    nawasilisha
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
Loading...