Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

program ya kutunzia hesabu za saccos

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ndumbayeye, Jul 13, 2011.

  1. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,882
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    kwa wenye kujua naweza kuipata wapi software rahisi kutunzia hesabu kwa wanachama wasiopungua 1,000?
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni pm nikuonyeshe demo. Ninayo
     
  3. K

    KISUNGURA Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu jaribu kucheki na jamaa wa Microfins namba ya technical advisor wao ni 0754711062
     
  4. m

    masute New Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu kumpigia huyu jamaa mwenye namba 0713464422 niliona demonstration yake ofisini kwetu, system yake imetulia.
     
  5. E

    Elson New Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninayo, called ''FINANCE SOLUTION", ranging from $1,500 to $3,000 depending on the number of branches and users. Call 0718 545519.
     
  6. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tayari umepata! Kuna jamaa wanatengeneza niliiona hadi wameiwekea mobile application, unaweza kumpata kwa 0784262865, 0714901199 anaitwa DEO. Ili kuona baadhi ya products zao tembelea www.royait.net
     
  7. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
  8. m

    mbwago2007 Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasiliana na Marwa Kesanta wa Wizara ya Kilimo Chakula na Ushirika Idara ya Ushirika kwa simu Na [FONT=&quot]076 5551567[/FONT]
     
Loading...