Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Program Coordinator

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MULLAORIGINAL, Jan 23, 2012.

  1. MULLAORIGINAL

    MULLAORIGINAL Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Anatafutwa mtu kujaza nafasi tajwa hapo juu, atafanya kazi mikoa tofauti na kituo cha kazi ni dar, awe na uzoefu walau miaka miwili kwenye usimamizi wa miradi.
    Awe amesoma Elimu ya chuo Kikuu ngazi ya shahada kwenye maswala ya kijamii (social work) au soshologia (sociology) and afya ya jamii (community health)

    Unachotakiwa ni kuPM cv yako kwangu.

    asanteni sana, mwisho tar 05.02.2012
     
  2. N

    NEEMA JS Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kaka...naona nna vigezo ila nashindwa ku-pm...tunafanyaje?
     
  3. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Toa email ww watu wanashndwa ku pm cv...
     
  4. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    mkuu mbona hujataja shirika. Coz ili uweze kupata potential candidates weka jina la shirika na mradi/program/project...
     
  5. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    weka email or website
     
  6. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Acha kuficha ficha, weka jina la shirika na email yako watu washuke na ma CV
     
  7. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mtu anataka kusaidia watu,then wanaanza kumshambulia..wabongo bwana!mwenye shida amchek kwenye pm inaweza kuwa zari.
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Click jina la mtoa tangazo, utakutana na option send a private message (PM) basi unaendelea kama email zingine unavyofanya.
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Watu hata ku PM MNASHINDWA MBONA RAHISI SANA?
     
  10. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35


    Mdau kuna wadau humu ndo tabia zao kuwavunja moyo wadau wasijaribu kuomba kazi,please unayejitambua unatafuta kazi jaribu!
     
  11. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WENGINE WAONGO WANATAKA cv ZA WATU ILI WASAJILI NGO ZAO AU DEAL NYINGINE. MIMI NI MUHANGA WA HAYO CIVIL SOCIETY WANANIPIGIA SIMU KILA LEO WANAKUJA OFISINI KWETU WAKATI HIYO OFISI SIIJUI! AKILI KUMKICHWA
     
Loading...