Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Program Alert: Mjadala wa Vyama Vingi - Star TV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 5, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 5, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    Tunatarajia kuweza kushiriki mjadala wa mfumo wa vyama vingi utakaorushwa moja kwa moja na Star TV asubuhi ya leo (Jumapili) saa moja na nusu Asubuhi. Baadhi ya wageni wanaotarajiwa ni pamoja na Prof. Ibrahim Lipumba, kiongozi wa CCM (ambaye jina na wadhifa sijafahamu), kiongozi wa Chadema na wachangiaji wengine.
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hopt to hear the details of it kipindi kikianza.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jul 5, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    kilienda vizuri.. tulikuwa na kina Prof. Lipumba..
     
Loading...